Spotlight Cho hỏi có ai nhận $ từ Filerose chưa?

Status
Not open for further replies.
Mình ko thích 1 chủ host banned acc chơi CP nhưng file thì lại ko chịu xóa. Với mình như thế là đủ bẩn thỉu rồi
Ryu chơi còn đẹp. Vẫn pay cho mem nhưng sau đó là del file và ban acc
cậu nói chuẩn cmnr rồi. acc banned hàng tháng trời. file ko del. $ ko pay :)) . Sale Về túi chủ host hàng ngày.

View thì toàn 4-5k/bài. sale 1 tuần đc cỡ 50 cái. vậy mà chủ host nỡ banned mình. ko pay 1 đồng nào, dù sale vẫn về túi chủ host.

Anh em cân nhắc trước khi đâm sau vào filerose

Sao anh em Bi quan thế nhỉ?
Theo mình thì cứ Up binh thường thôi. Đã ai chưa nhận được thanh toán từ chủ Host mà Bị banned thì Post cái Screen lên cho anh em xem nào :D
Toàn Chém thế này. Ảnh hưởng đến việc kinh doanh của người ta quá :).
Mình sẽ vẫn Úp và Vẫn POst. Thực hư thế nào thì chỉ có Thực tế hiện tại mói có thể trả lời được. "Nếu như lời đồn đại là Chủ Host banned acc nhưng ko Delete file thì mình cũng đã có phương án đề phòng" Hi vọng nó chỉ là tin đồ Nhảm. Mình thấy chủ host hỗ trợ rất nhiệt tình. 1 người nhiệt tình như thế mình không nghĩ là như các bạn nói :)
Tất cả hãy để thời gian trả lời :)
Good luck to All!

sao pa ko xóa mẹ mấy cái topic đó đi, còn để chi cho lão ăn vậy :binhsua122:

mà sao pa đk đc làm cái site trên domain nhật đó nhỉ

Đúng đấy các bạn à thằng này bẩn kinh khủng nếu gặp nó ngoài đường mình ị vào mồm nó luôn ấy chứ

mình chỉ khuyên các bạn đừng lún sâu vào đống shit này :binhsua94:, đừng để công sức các bạn gây dựng bao lâu rồi để nó quay lại chơi đểu mình . danh tiếng của nó thì bốc mùi từ lâu lắm rồi , từ hồi rộ lên phong trào tuyển ref ở 4rum này . @martin : bạn đừng để cho thằng chủ host ăn bẩn nữa, chắc nó đang hả hê lắm đấy , contact mod may site bạn post cp mà del hết đi . Mình mà là bạn thì đã ko để thế này đâu :binhsua122:. Còn ai thấy chủ host nhiệt tình thì cũng đừng vội mừng , nó đang trong quá trình lôi kéo uploader nên ngọt nhạt vs các bạn thôi , vậy mà cũng đã có trường hợp( có proof) của bạn martin về việc nó ăn bẩn thế nào rồi đấy . Đừng để chuyện đấy lại xảy ra vs mình .

mình chỉ khuyên các bạn đừng lún sâu vào đống shit này :binhsua94:, đừng để công sức các bạn gây dựng bao lâu rồi để nó quay lại chơi đểu mình . danh tiếng của nó thì bốc mùi từ lâu lắm rồi , từ hồi rộ lên phong trào tuyển ref ở 4rum này . @martin : bạn đừng để cho thằng chủ host ăn bẩn nữa, chắc nó đang hả hê lắm đấy , contact mod may site bạn post cp mà del hết đi . Mình mà là bạn thì đã ko để thế này đâu :binhsua122:. Còn ai thấy chủ host nhiệt tình thì cũng đừng vội mừng , nó đang trong quá trình lôi kéo uploader nên ngọt nhạt vs các bạn thôi , vậy mà cũng đã có trường hợp( có proof) của bạn martin về việc nó ăn bẩn thế nào rồi đấy . Đừng để chuyện đấy lại xảy ra vs mình .

Sao Bro ko nói sớm.... Bỏ công em ngồi 3 ngày ngồi Úp lên FileRose..... Thôi kệ cha... Đừng post để cho nó nặng Server nó chơi

cậu nói chuẩn cmnr rồi. acc banned hàng tháng trời. file ko del. $ ko pay :)) . Sale Về túi chủ host hàng ngày.

View thì toàn 4-5k/bài. sale 1 tuần đc cỡ 50 cái. vậy mà chủ host nỡ banned mình. ko pay 1 đồng nào, dù sale vẫn về túi chủ host.

Anh em cân nhắc trước khi đâm sau vào filerose

ghê quá bác ơi....mấy forum free sao chi chiến thể loại này nhỷ

Cái này do thù oán cá nhân từ hồi nào đến giờ ak sao toàn thấy chửi mà ko có bằng chứng gì cả, Nick thì clone chả biết đường nào mà lần, các ông chửi mà có thấy bác filerose lãng vãng ở đây đâu. Tui thấy bác ấy chỉ sai 1 cái là ban acc ko xóa file của bác martin thôi. Còn lại vẫn ổn...Vấn đề CP thì các mem tranh luận khá nhiều tui ko dám nói ở đây lại sợ mếch lòng bác martin và cả bác filerose nữa..

Cái này do thù oán cá nhân từ hồi nào đến giờ ak sao toàn thấy chửi mà ko có bằng chứng gì cả, Nick thì clone chả biết đường nào mà lần, các ông chửi mà có thấy bác filerose lãng vãng ở đây đâu. Tui thấy bác ấy chỉ sai 1 cái là ban acc ko xóa file của bác martin thôi. Còn lại vẫn ổn...Vấn đề CP thì các mem tranh luận khá nhiều tui ko dám nói ở đây lại sợ mếch lòng bác martin và cả bác filerose nữa..

bạn nói thù oán cá nhân, vậy sao topic thế này mà ko thấy filerose vào trả lời mà cứ để người ta chửu bậy, vu oan (trừ khi là ko dám trả lời vì đó là sự thật)
Bên topic filerose cũng thế người ta chửu đc 3 4 page rồi mới vào nói 1 câu à ưh cho xong lần.
Còn về cp thì tranh cãi nhiều rồi ko muốn nói nữa.

kệ host cậu ạ. họ bẩn mình. nhưng họ vẫn cần phải trả tiền cho các uploader khác. mình ko del file. mình vẫn để host ăn sale để có tiền trả cho anh em :D.

ai muốn chơi thì chơi mình đâu cấm đc họ. mà càng cấm họ càng lao vào.

nhưng nói thật chủ host filerose sống quá bẩn. banned acc do chơi cp ( mặc dù chủ host đã biết từ trước. nhưng ko banned đợi đúng đến ngay payuot thì banned, mà chơi cp nhưng tiền vẫn về trong túi ông ý. ông ý có refund lại cho khách đâu.

Banned acc xong thì del mẹ file đi để làm j, vì đó là cp mà. nhưng ông cũng kệ *** del file

suy cho cùng chỉ 1 lý do là. *** thích trả tiền cho mày lên tao banned acc mày. file mày phạm Rule del hay ko là chuyện của tao. 1 chủ host như thế thì *** tồn tại đc . mà có tồn tại cũng chỉ để cho mem nó chủi.

Trước từng chơi Ryushare. Banned + del file + vẫn pay 500E :) 500E 1 số tiền ko nhỏ. nhưng Anh kairy vẫn chơi sòng phẳng.

I love Ryushare

bạn nói thù oán cá nhân, vậy sao topic thế này mà ko thấy filerose vào trả lời mà cứ để người ta chửu bậy, vu oan (trừ khi là ko dám trả lời vì đó là sự thật)
Bên topic filerose cũng thế người ta chửu đc 3 4 page rồi mới vào nói 1 câu à ưh cho xong lần.
Còn về cp thì tranh cãi nhiều rồi ko muốn nói nữa.
Các bác chữi thế chủ host vào làm gì..colne nick rùi lên đây chữi thì có tác dụng gì..sao ko lấy acc chính của các bác ấy ra chữi, có gì uẩn khúc ak..đó là suy nghĩ của mình

Người Việt hay ghen ăn tức ở quá thế này thì làm sao mà "ra biển lớn" được

Lúc đầu mới đọc mấy bài chửi cũng thấy nhát tay, nhưng càng ngày chửi càng mạnh nhưng không đưa ra được bằng chứng nào, chứng tỏ có người ghen ăn tức ở, ăn không được thì đạp đổ. Nick thì mỗi ngày mỗi khác nhưng cách chửi thì y chang, ngay cả format, font chữ cũng chả khác, tớ khẳng định có 1 người thôi. Muốn phá thì lập hội đi, cỡ 1k người ấy, mỗi người chửi một câu, chứ 1 mình mỗi ngày reg 1 nick rồi chửi y chang nhau là giấu đầu lòi đuôi. Tớ vẫn chiến, vẫn sale đều, ai cần thì pm tớ share screenshot, anh em yên tâm mà chiến,

Sao phải clone nick gì nhỉ. Mình tham gia PTU từ năm 2010, hồi đó có vào hội của tay masterptu này, hắn tuyển ref vô cùng đông đảo và là một trong những hội đầu tiên ở VN. Không phải là thù oán cá nhân mà hắn bẩn tính thế nào thì có rất nhiều người ở đây biết.

P/S : Các bác sợ gì mà phải clone nick nhẩy ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week