• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix cho em hỏi về vấn đề rút tiền BB

Status
Not open for further replies.

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
hiện em còn trữ khoảng 150$ ở BB
giờ có thể rút về dc cho PZ và STP
mà rút thì nó cứ báo you have reached the maximum amount of withdrawals for this month.
mà trong khi đó dòng màu xanh phía dưới báo là :You have 0 Withdrawals remaining this month.

vậy ai có cao kiến xin chỉ giúp :|
nếu rút dc... em xin mở event nhỏ để kỉ niệm 2 năm tham gia MMO và cũng là lúc kết thúc MMO
event nhỏ theo đúng nghĩa ^^

Mình không có cao kiến gì hết, nó báo như vậy thì cậu phải đợi panel chạy đủ tiền mới rút được :)

mà rút thì nó cứ báo you have reached the maximum amount of withdrawals for this month.
mà trong khi đó dòng màu xanh phía dưới báo là :You have 0 Withdrawals remaining this month.

nếu rút dc... em xin mở event nhỏ để kỉ niệm 2 năm tham gia MMO và cũng là lúc kết thúc MMO
hình như bb bây giờ quy định 30/70 chỉ dc rút 70%, còn 30% phải đủ số tiền mua traff và fee acc của tháng tới, nếu đáp ứng đủ điều kiện mới cho rút, mình có 1 acc nhỏ có 190$ nhưng nó k cho rút, vì tiền acc pre 100+2 lần traff 100$=200, thế là ngồi nhìn đợi pannel fis....

là sao nhỉ =.= 150$ giờ mình chỉ dc rút 70% của 150$ thui hả bạn ?

hình như bb bây giờ quy định 30/70 chỉ dc rút 70%, còn 30% phải đủ số tiền mua traff và fee acc của tháng tới, nếu đáp ứng đủ điều kiện mới cho rút, mình có 1 acc nhỏ có 190$ nhưng nó k cho rút, vì tiền acc pre 100+2 lần traff 100$=200, thế là ngồi nhìn đợi pannel fis....

Không có chuyện 70% đâu nhé, cậu có 150$ thì không rút hết đc 150$ đâu, phải để lại fee tháng 15$ + với số tiền mà cậu mua TP hàng tháng, 1TP = 50$. nói chung con tùy acc cậu thế nào ? fee tháng của standar là 15$, fee tháng của premium là 100$

Ruls mới của nó: bạn chỉ đc dặt lệnh rút 4 lần/ tháng mỗi lệnh ko đc quá 2k5$, như vậy bạn đc rút 10k chia làm 4 lệnh và lưu ý thêm các lệnh bạn rút xong rồi bạn lại rv lại để rút nó cũng tính là 1 lệnh rút. Trường hợp của bạn mình dự rằng bạn đã rút 4 lần trong tháng này hoặc có 4 lệnh rút bạn rv lại giò k rutd đc nữa, phải đợi sang tháng sau mơi rút đc. Nhưng sáng nay mình vào mình thấy nó thay month thành week rồi. Nên bạn thử vào rút lại xem.
Thân.

là sao nhỉ =.= 150$ giờ mình chỉ dc rút 70% của 150$ thui hả bạn ?
nghĩa là tiền trong acc phải thỏa điều kiện: tiền traff tháng tới + tiền fee acc tháng tới= "số tiền fee". nếu tiền trong acc > "số tiền fee" mới dc rút và chỉ dc rút max = tổng tiền - "số tiền fee"= số tiền rút dc.

tình hình là mình đã thực hiện thành công 1 withdrawal trong tuần.... chỉ mới with 1 nửa thui
nếu tháng sau mình hoàn tất việc rút tiền... sẽ chính thức tổ chức event cho cộng đồng MMO

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week