Ask cho em hỏi về 5 click 1 lead

cr0ss2710

Junior
Reactions
37
MR
0.000
em trước giờ toàn chơi solo site nước ngoài giờ nát rồi nên em xin vào site vn làm, offer thì y như nhau có vài loại nhưng mà em vẫn ko hiểu về cái rule 5 click 1 lead, em chỉ hiểu là làm 1 lead thì phải click thêm 5 cái mà cách làm như nào, click cái gì thì em không hiểu.
Bác nào chỉ giùm em bước này với, tạo acc lead off kiếm point rồi sao kiếm click vậy mấy bác? em cảm ơn :D

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
chắc là click con off 5 lần mới đc lead 1 lần hay sao ấy mà hình như phải dùng IP khác hay sao ấy nhỉ, mình k bít làm off nên cũng chả rỏ

alaka

Junior
Reactions
181
MR
0.092
Là cậu ăn 1 con off.. rồi cậu kiếm con off khác click vào... click 5 con off khác = 5 click.. hoặc 1 con 2 3 click j cũng đc... chỉ cần click cho nó nhảy ra off (web, app) để khoảng 2, 5s sau tắt là đc..

Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
em trước giờ toàn chơi solo site nước ngoài giờ nát rồi nên em xin vào site vn làm, offer thì y như nhau có vài loại nhưng mà em vẫn ko hiểu về cái rule 5 click 1 lead, em chỉ hiểu là làm 1 lead thì phải click thêm 5 cái mà cách làm như nào, click cái gì thì em không hiểu.
Bác nào chỉ giùm em bước này với, tạo acc lead off kiếm point rồi sao kiếm click vậy mấy bác? em cảm ơn :D
Click là click vào con off đã làm cho nó đến chỗ GG play rồi back lại, thay IP rồi lại lặp lại thao tác => làm như thế để giả thao tác người dùng, vì không phải ai cũng click vào 1 cái ứng dụng mới người ta cũng cài đặt cả, họ sẽ xem thông tin, thích thì họ cài không thì họ bỏ qua :D Tuỳ vào off incent or non-incent mà tỷ lệ click thay đổi, ngoài ra cũng còn tuỳ vào ứng dụng đó là gì, game hot thì có thể click ít, ứng dụng như shit thì phải click nhiều :D

newoffers

Senior
Reactions
95
MR
0.001
Follow me on Facebook
có 2 trường hợp phải hỏi rõ admin đó : một là: làm lead một con click thêm 5 con off khác trên cùng ip , hai là làm con đó lead rồi phải dùng 5 ip khác click lại con đó :) tuỳ admin sẽ bắt 1 trong 2 cái đó

yoohoo55

Junior
Reactions
32
MR
0.013
Click là click vào con off đã làm cho nó đến chỗ GG play rồi back lại, thay IP rồi lại lặp lại thao tác => làm như thế để giả thao tác người dùng, vì không phải ai cũng click vào 1 cái ứng dụng mới người ta cũng cài đặt cả, họ sẽ xem thông tin, thích thì họ cài không thì họ bỏ qua :D Tuỳ vào off incent or non-incent mà tỷ lệ click thay đổi, ngoài ra cũng còn tuỳ vào ứng dụng đó là gì, game hot thì có thể click ít, ứng dụng như shit thì phải click nhiều :D
like mạnh, ứng dụng như shit thì click nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week