Ask Cho em hỏi ngu về thời gian nhận được xác minh địa chỉ từ Youtube ads

appmindes

Junior
Reactions
3
MR
0.034
Em mới tập chơi youtube, tiền trong tk đã đủ , 11/6 vừa rồi thấy nó gửi xác minh địa chỉ. Vậy thì trong bao lâu thì nhận được xác minh địa chỉ từ google hả các bác. Em có cần đến bưu điện gần nhà để hỏi ko ạ :)

tieukhach

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Tuỳ thuộc vào địa chỉ của bác có ở trung tâm thành phố hay ở quê mà nhanh hay chậm.

Nhanh thì khoảng 7-15 ngày, chậm là ~30 ngày.

Nhiều khi phong thư Google gửi bị thất lạc đâu đó, request PIN lần 2/3/4 nó với về (Trước khi request PIN mới nên xem lại địa chỉ có thiếu sót gì không để chỉnh sửa lại).

Thường thì nhân viên Bưu Điện sẽ chuyển tận nhà, trừ trường hợp địa chỉ nhà của bác khó tìm quá thì họ làm lơ luôn! :D

Last edited:
Tuỳ thuộc vào địa chỉ của bác có ở trung tâm thành phố hay ở quê mà nhanh hay chậm.

Nhanh thì khoảng 7-15 ngày, chậm là ~30 ngày.

Nhiều khi phong thư Google gửi bị thất lạc đâu đó, request PIN lần 2/3/4 nó với về (Trước khi request PIN mới nên xem lại địa chỉ có thiếu sót gì không để chỉnh sửa lại).

Thường thì nhân viên Bưu Điện sẽ chuyển tận nhà, trừ trường hợp địa chỉ nhà của bác khó tìm quá thì họ làm lơ luôn! :D
Thanks bác, tại em ở thành phố, mà 11d rồi chưa thấy gì nên hỏi vậy à.

hoktindc

Senior
Reactions
179
MR
0.403
Em mới tập chơi youtube, tiền trong tk đã đủ , 11/6 vừa rồi thấy nó gửi xác minh địa chỉ. Vậy thì trong bao lâu thì nhận được xác minh địa chỉ từ google hả các bác. Em có cần đến bưu điện gần nhà để hỏi ko ạ :)
của mình mất 20 ngày nó mới gửi về nhà -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week