Ask Cho em hỏi, nếu chiến PTU bằng lượt Down thì nên chọn Host nào ?

zengu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em mới chơi PTU, hiện đang chơi 2 thằng Uploaded.to và Rapidgator.net . em muốn chọn 1 host tính tiền down đâu đấy và Rank cao.
Vì thằng Uploaded.to .. rank của nó khá cao nhưng tính tiền thì tầm bậy .. lúc có, lúc không.
Còn thằng Rapidgator tính tiền đúng nhưng khi down thì lại khó .. vì nó không cho down trực tiếp... nhiều khách thấy lâu nên bỏ.

Hiện tại em cần sự tư vấn của các anh đi trước ... xem nếu em muốn chiến PTU bằng lượt Down thì nên chọn Host nào dễ kiếm $ nhất.

... Còn nếu vẫn là 2 lựa chọn như trên thì em nên chiến bằng cách nào để kiếm được hiều $ hơn.
Cám ơn các bác rất nhiều.... !

rapidgator thỳ nên chiến sale thôi.chứ down khi nào mới khá nỗi

Em mới chơi PTU, hiện đang chơi 2 thằng Uploaded.to và Rapidgator.net . em muốn chọn 1 host tính tiền down đâu đấy và Rank cao.
Vì thằng Uploaded.to .. rank của nó khá cao nhưng tính tiền thì tầm bậy .. lúc có, lúc không.
Còn thằng Rapidgator tính tiền đúng nhưng khi down thì lại khó .. vì nó không cho down trực tiếp... nhiều khách thấy lâu nên bỏ.

Hiện tại em cần sự tư vấn của các anh đi trước ... xem nếu em muốn chiến PTU bằng lượt Down thì nên chọn Host nào dễ kiếm $ nhất.

... Còn nếu vẫn là 2 lựa chọn như trên thì em nên chiến bằng cách nào để kiếm được hiều $ hơn.
Cám ơn các bác rất nhiều.... !

Uploaded.net chỉ count 1 lần cho 1ip trong 24h và chỉ count 1 số country nhất định chứ ko phải nó count tầm bậy đâu nhá. Count cực chuẩn luôn ý.
RG thì count unique ip nhưng thằng đó cheat dã man luôn. Hình như để PPD nó ko count acc pre down thì phải =)).

Giờ cứ ngồi hóng lumfile với zefile ý. :D

letitbit thì có vẻ ngon,nhưng cái plan down của nó hình như 1 tuần ko có sale là bị tự chuyển về pps luôn đấy :D

uploaded.to có hay xóa file không các bác?có xóa file vi phạm bản quyền không các bác :binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back