Spotlight cho em hỏi ai là admin:D

Reactions
214
MR
0.000
tình hình là em đang băn khoăn không biết ai là admin của site http://razelead.com. Các bác chỉ giáo giúp em với??:binhsua30:. Trên site em không có biết :D.thank các bác:binhsua44:

nhìn hàng ngon đấy nhưng mà kiếm đc point của nó VD mà đc hàng về tiền thuế Ship hàng của bên ta đánh vào những loại Iphone , NOKIA N8 cũng ăn đủ

alvis_1691 pm yahoo bác admin site razelead

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

đã từng test thử 1 đợt

Total Email: 1025
Total Point: 709, Total Credit: 0, Total Cash: 0
==>70,9usd

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

đã từng test thử 1 đợt

==>70,9usd
709 point sao bác ko lấy cái iphone4 ;)

đâu nó qui đổi ra tiền mặt mà cậu ^ ^!

thank các bro :D.còn cho em hỏi yahoo daiduong_91cthp sao ông này bảo ông là admin:binhsua76:

---------- Post added at 06:17 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

ok đã hiểu rõ site 2 admin :)

đã từng test thử 1 đợt

==>70,9usd
1000 mail mà được có gần 80$ à.hjz.thế này mem chết đói

làm một lần rồi thôi chẳng dám làm tập 2 nữa =.=
lúc trước cậu nói admin này nọ là cậu làm site này đó hả?1000 mail==80$????????? có thật ko vậy?nếu đúng thì cho admin này đi theo bác Luyện nhà
ta lun đi:))

Credit thấp tớ khẳng định là tớ chả dính dáng gì, vì có mem làm bằng HMA đc 0,4/ mail, mem này có tuyển mem bên vietlockerz đấy
Cao hay thấp phụ thuộc vào nhiều yếu tố , quan trọng là socks bây giờ ko private với fresh như xưa nên dùng vpn có khả năng credit cao hơn

Credit thấp tớ khẳng định là tớ chả dính dáng gì, vì có mem làm bằng HMA đc 0,4/ mail, mem này có tuyển mem bên vietlockerz đấy
Cao hay thấp phụ thuộc vào nhiều yếu tố , quan trọng là socks bây giờ ko private với fresh như xưa nên dùng vpn có khả năng credit cao hơn
Sao có admin lại bảo xài VPN cre thấp hơn socks nhỉ :S

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week