• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho e hoi ve robofrom trong lam ofer

drogba123

Junior
Reactions
26
MR
0.000
h roboform cua? Mình ko điền thông tin đk khi đăng ký được khi chạy sandbox lên đăng ký account đe? Làm offer ý.toan phải điền thông tin bằng tay lâu lắm hic
bác nào pro offer giúp em vs e xin hậu ta

Last edited by a moderator:
fake IP lên ko sử dụng đc robo còn để bình thường thì sử dụng được? gỡ ra rồi cài lại đi thôi

P/s: lần sau gõ giùm cái tiếng việt pro tiếng anh quá nên đọc không hiểu câu cú ra cái gì cả ~~!!

Upvote 0
KHỔ NỖI E GỠ RA CÀI LẠI CRACK VẪN KO ĐK HIC HIC GỠ CA? SANDBOX CA? ROBOROIF BÁC NÀO BIẾT GIÚP E CÁI

E XIN CẢM ƠN

:binhsua21:

Upvote 0
KHỔ NỖI E GỠ RA CÀI LẠI CRACK VẪN KO ĐK HIC HIC GỠ CA? SANDBOX CA? ROBOROIF BÁC NÀO BIẾT GIÚP E CÁI

E XIN CẢM ƠN

:binhsua21:

cái màu xanh là gì thế @@, mà nó báo gì mà crack ko đc, chụp cái hình lên chứ nói suông ko bik đường nào mà lần cả, mới cách đây 2 ngày vừa cài lại roboform cho vợ cũng ko auto điền, dùng bảng cao hơn bảng bị lỗi crack xong cài là lại vận hành ngon lành thôi mà có gì đâu :-?

xem lại đi nhé

Upvote 0
gỡ ff và robofrom ra và cài lại thử xem nào

Upvote 0
tình hình là khi bật sand box lên máy tính e ko dùng robofrom để điền thông tin vào mục đăng ký để tạo nick lam offer. còn bình thường vẫn điền ngon mấy bác ak

bác nào có link dowload ban robofrom hay sandbox chuẩn ko cho e ,e cài lại hjc

:binhsua04:

Upvote 0
Bạn chạy firefox bằng sanbox? và bạn gặp trở ngại là khi chạy firefox bằng sanbox robofom ko có?Đơn giản..bạn thoát biểu tượng robofom ở taskbar đi..xong vào start và chọn khởi động robofom cùng sanbox nữa.như vầy sẽ ok.nhưng lưu ý..có chỉnh sửa info tý xóa sanbox là cũng mất hết nhé..:)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom