• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cho e hỏi số fax của paypal

vodska001

Newbie
Reactions
3
MR
0.025
trả là paypal việt nam của e bị ăn mít mà nó bắt upload rất nhiều,nay bị full dung lượng no ko cho upload nữa,giờ phải fax cho nó mà e ko biết số fax của nó,ai biết thì chỉ dùm e ạ

trả là paypal việt nam của e bị ăn mít mà nó bắt upload rất nhiều,nay bị full dung lượng no ko cho upload nữa,giờ phải fax cho nó mà e ko biết số fax của nó,ai biết thì chỉ dùm e ạ

86-21-28939832 (China mainland); 852-3550-8589 (Hong
Kong); 81-(03)-5767-5505 (Japan); 65-6510-4589 (Other countries)

PayPal ở từng quốc gia nào quản lý quốc gia đó, VN như Nhật, TQ, UK (Anh), Mỹ... Còn không thì chịu sử quản lý của PP International nằm ở Singapore (ví dụ PP VN, Thái Lan...)

PayPal VN chịu sự quản lý của PayPal ở Singapore.

Ở Châu Âu thì PayPal Belgium (Bỉ) quản lý PP quốc gia nhỏ ở Châu Âu Trừ PP Anh...

Ngta hỏi số FAX mà má @@!

bác ơi trong tài khoản pp nó ghi là sẽ email cho mình khi nó nhận dc fax, mà e fax cho nó, chẳng thấy nó động tĩnh j nhi

bác ơi trong tài khoản pp nó ghi là sẽ email cho mình khi nó nhận dc fax, mà e fax cho nó, chẳng thấy nó động tĩnh j nhi
mình ko biết
chưa bao h gửi fax nó :D

Nhưng thôi đợi tầm 2 ngày ko có thì call nó hỏi xem sao :D

thanks bác,nay nó lại mail cho e: "Fax the cover sheet along with the required documentation to 303-395-2883."
chẳng hiểu số này là ở nước nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom