Ask cho e hỏi chút về paypal ạ

các bác cho e hỏi paypal mới reg khi chuyển tiền từ paypal khác vào chỉ dùng để thanh toán liệu có dính limit k ạ
không nha. xài bình thường.

các bác cho e hỏi paypal mới reg khi chuyển tiền từ paypal khác vào chỉ dùng để thanh toán liệu có dính limit k ạ
cứ trong tinh thần dùng PP thì trước hay sau gì cũng ăn limit :pepe_the_Frog_002: :pepe_the_Frog_002: :pepe_the_Frog_002:

limit thì gỡ - gỡ qua thì xài - gỡ die thì tạo account khác - còn thở là còn gỡ nha :popo_big_smile:

e dùng paypal chính chủ chỉ chuyển tiền vào để thanh toán. k dùng để nhận tiền ạ
$ bác kiếm được (nhận tiền từ NET) ... xong lấy tiền chuyển đi và thanh toán ? nếu đúng vậy vô tư có rì đâu mà lo ...

$ bác kiếm được (nhận tiền từ NET) ... xong lấy tiền chuyển đi và thanh toán ? nếu đúng vậy vô tư có rì đâu mà lo ...
dạ e chuyển từ paypal khác sang chỉ dùng để thanh toán. Paypal e mới tạo sợ n bị limit thôi ạ

dạ e chuyển từ paypal khác sang chỉ dùng để thanh toán. Paypal e mới tạo sợ n bị limit thôi ạ
vậy ko quá lo ~ trên tinh thần dùng PP tr sau gì cũng ăn limit /// nên dùng thôn tin chính chủ, đã dùng thông tin chính củ rồi.. thì cứ dùng thôi, lo cũng chả làm rì :pepe_the_Frog_044: :pepe_the_Frog_044:

vậy ko quá lo ~ trên tinh thần dùng PP tr sau gì cũng ăn limit /// nên dùng thôn tin chính chủ, đã dùng thông tin chính củ rồi.. thì cứ dùng thôi, lo cũng chả làm rì :pepe_the_Frog_044: :pepe_the_Frog_044:
Vâng bác. Tại e cũng mới dùng paypal ý ạ. Paypal n có hạn mức thanh toán k bác. Vì e muốn thanh toán vài trăm $ liền 1 lúc

Vâng bác. Tại e cũng mới dùng paypal ý ạ. Paypal n có hạn mức thanh toán k bác. Vì e muốn thanh toán vài trăm $ liền 1 lúc
vài trăm thì tẹt GA đi :pepe_the_Frog_044: :pepe_the_Frog_044:

Đang có vài trăm $ Paypal
Rate rẻ , hoặc thanh toán hộ luôn cho

Hên xui bác ơi, ví dụ bác add thẻ visa vô rồi thanh toàn từ visa thông qua paypal thì ko sao, chứ bác mà chuyển tiền từ paypal khác qua thì có ngày tiền mới về đã limit.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom