• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

Ngày nào cũng phải vào hóng event mệt ghê á nge ;)). Thằng heo nên trả tiền cho bác kiệt đi cho có event nhanh nào

chà, Kiệt ơi, nó không trả tiền rồi, nó scam thât rồi, cho nó lên dĩa ra đảo đi không nó lại đi scam người khác nữa bây giờ :binhsua38:

ô hay quá con ranh suốt ngày đi spam ném gạch h lại đi bán cam luôn thật là tội nghiệp nó

Bạn Yến ly và Binbin28 đã đảm bảo cho HEo! Bi giờ đã gọi là hết buổi sáng chưa nhỉ? :binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18:
A e ngóng event của mình lắm rồi đấy! :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Bạn bin giúp chủ topic giải quyết cho xong đi có 22LR mà kéo dài quá lâu. sao ko để lại số đt của heo hoặc bất cứ cái gì để dễ liên lạc giúp thì giúp cho trót đi.

hóng tiếp nào, lên S2_heo lên viện đúng lúc thế nhỉ???. trả thì nói trả, k thì kêu scam cho mọi người đỡ hóng nào ;)) chờ event nào

Anh biết chờ ai...anh biết đợi ai ....;)

Đã nhận tiền từ heo! Mod close topic dùm mềnh!
Bắt đầu event cho a e! :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Xog Nhé.....Ah Xin Thưa Luôn mình và Binbin là 2 NG :| ko phải 1....Mấy Thánh cứ Suy bụng ta ra bụng NG....Check cái IP ik rồi hãy phán ng khác Scam hay ko :|......

SR có 1 số chuyện nên giờ mới Pay đc....!!!

Ném Đá ik :D......Gần đủ xây biệt thự rồi đó ;)....Các U cố lên :D

Xog Nhé.....Ah Xin Thưa Luôn mình và Binbin là 2 NG :| ko phải 1....Mấy Thánh cứ Suy bụng ta ra bụng NG....Check cái IP ik rồi hãy phán ng khác Scam hay ko :|......

SR có 1 số chuyện nên giờ mới Pay đc....!!!

Ném Đá ik :D......Gần đủ xây biệt thự rồi đó ;)....Các U cố lên :D

ném 1 ngàn viên đá, đủ xây chưa :binhsua122:

Úp này . Cho mình nói vài lời . Có bạn clone nick nói bên topic report scam binbin28 là mình và Heo là 1. Thật sai lầm khi 1 ai đó cố tình clone nick , ném đá giấu tay. Nếu giỏi thì hiện hình đi nhé. Thể loại này mình rất ghét . Nhân cái lúc người ta thất thế, cố tình hạ thấp uy tín như vậy thì không đáng. Nay boss kiệt đã nhận $ từ Heo, tức Heo ko scam. Mình đã nói là Heo đang nằm viện mà, sống phải có niềm tin 1 tí mấy bạn nhé. Còn có bạn nhận xét
"
Theo mình suy luận, binbin và s2_he0 là 1 hoặc là người quen (chiến hữu)

Dự đoán binbin đang cố tình lập scandal rồi giải quyết lấy "uy tín" rồi vài bữa sẽ giống s2_heo đi scam mà thôi.
Đề nghị ban nick binbin tránh trường hợp scam sau này cho anh em "

Đây là cái loại giẻ rách . Sao phải tỏ ra nguy hiểm ? Khi mình ngu hả ?

Last edited by a moderator:
S2heo đã trả tiền cho bạn Kiệt rồi vậy thì mọi chuyện ko có gì nữa mà. Ai mà ko có lúc trục trặc ko lên mạng được @@

:)). Bạn s2_lhe0 này còn nhiều mâu thuẫn lắm ;;). Mà kệ yk, có tiền rồi kiếm cái event nào :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom