Cho 100 acc face ai cần nhào zô

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.555
Facebook
Follow me on Facebook
cho cái
nek kaka

nãy giờ thấy nhiều bác cho mà hài ,anh em chú ý ếu ai cho không mình cái gì đâu nha nhưng em thì khác cho mí bác nguyên cái nồi haha. chắc ai mí thấy topic ngoài lastopic đều muốn nhảy zô cho 1 câu " cẩn thận keylog" hjhj
p/s chỉ là 1 loại kem đánh răng .

lừa tình à , nhưng vào xem cho vui thôi, mình cũng có vài trăm cái FB tầm 4 tháng, mỗi tội ko có friend

thôi ko lấy, mang tiếng chết. :D

Ps: ngoài lề, mấy bác cho hỏi tại sao h mọi người hay nói "cái nồi" vậy, ví dụ bạn mình hay nói "rớt rớt cái nồi" , "cho cho cái nồi" , mà mình ko hỉu nghĩa cái nồi là j, có phải là chửi ko nhỉ :oops:

Ps: ngoài lề, mấy bác cho hỏi tại sao h mọi người hay nói "cái nồi" vậy, ví dụ bạn mình hay nói "rớt rớt cái nồi" , "cho cho cái nồi" , mà mình ko hỉu nghĩa cái nồi là j, có phải là chửi ko nhỉ :oops:
Bạn có " cái nồi " không? nếu có show lên cho anh em coi cái nào :rolleyes:

Hjhj chỉ là 1 thuật ngữ thay cho cái ...... Thôi bác

là cái nồn đó bạn :v

tự add cho nhau đi đại ca :D
add friend thì đơn giản thôi, quan trọng vượt dc check hay ko thôi

:mad: banned ngay - lua tenh:mad:

Cu em rảh ghê :)
cho cái View attachment 35033nek kaka
nãy giờ thấy nhiều bác cho mà hài ,anh em chú ý ếu ai cho không mình cái gì đâu nha nhưng em thì khác cho mí bác nguyên cái nồi haha. chắc ai mí thấy topic ngoài lastopic đều muốn nhảy zô cho 1 câu " cẩn thận keylog" hjhj
p/s chỉ là 1 loại kem đánh răng .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,026
173,099
Latest member
Splenitive

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week