• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Chính thức từ bỏ poker online

Theo bac Max danh dota 2 di. :D

Sau hơn 2 năm biết đến poker mình cũng đã trải qua nhiều kỷ niệm vui buồn. Thắng cũng có mà thua thì là chuyện thường ngày. Có lúc win đc 1 tour nào đó hay ăn đc số lượng tiền lớn trên bàn cash thực sự mình cũng rất vui. Nhưng thời gian gần đây tình trạng dowsing liên tục làm mình cảm thấy ức chế và thiếu tự tin. Mặt khác, chơi poker online mình phải phụ thuộc hoàn toàn vào thuật chia bài của soft poker. Phía sau một chuỗi những hands không biết đến mùi chiến thắng mình khẳng định có một sự dàn xếp của Pokerstars.

Nghi ngờ của mình là có cơ sở. Một thời gian liên tục mình chỉ biết thua và thua. Bài đẹp thế nào cũng thua thằng có bài đẹp hơn hoặc thua bad beat. Lúc đó mình gửi email chửi bọn pokerstars chia bài như ***. Và sau đó thế nào các bạn biết không? Bài mình đỏ lên ngay vào ngày hôm sau và kéo dài đến vài ngayfbtieeps sau nữa.

Được vài ngày như thế rồi nó lại quay trở về với tình trạng đen đủi như cũ. Lại email chửi loạn xạ và bài lại đẹp lên.

Như vậy mình nghĩ suy đoán của mình làvđúng. Dù pokerstars khẳng định là nó chia bài random và đảm bảo công bằng cho tất cả người chơi. Nhưng thực tế thì hoàn toàn khác. Bác nào chơi bên PS đều biết rõ tình trạng này rồi đó.

Vấn đề chính là mình lãng phí quá nhiều thời gian và tiền bạc cho PS mà lãi lời chả thấy đâu, chỉ thấy mang vào người sự ức chế. Mình đã quyết định bỏ hẳn poker. Tất cả các account poker ở các site mình chơi đều đã yêu cầu gỡ bỏ.

Đôi lời tâm sự và một lời khuyên chân thành cho các bác: không dễ kiếm đc tiền từ poker online, nó chỉ làm lãng phí đi cuộc sống của chúng ta. Chơi poker không phải là 1 nghề để kiếm sống.

Còn bác nào vẫn tâm huyết với PS nói riêng và poker online nói chung, mình xin chúc các bác may mắn và cảm ơn đã dành thời gian đọc topic này.
Đọc bài của bạn xong thì rút ra được 1 điều : thằng nào càng chửi nhiều thì bài càng đỏ :D:D:D

Đọc bài của bạn xong thì rút ra được 1 điều : thằng nào càng chửi nhiều thì bài càng đỏ :D:D:D

Nó đấm xong lại xoa thôi bác. Nó cho bác tỉnh táo lên được chút nó lại đấm đòn nặng hơn.

poker choi sit $ go hay tour co ve do bi lam` hang` hon cash. vi nha cai no an fee roi`.

Ban đầu mình cũng nghĩ như bạn, nghĩ là đen cash thì tour và SnG không đến nỗi nào, đen Hold'em thì Omaha sẽ đỏ... nhưng đó là suy nghĩ sai lầm. Đã bị nó dìm hàng là dìm đến tận cùng. Đến nỗi chỉ dám chơi playmoney để xả xì trét mà nó vẫn theo để dìm. Đánh playmoney còn thua như thế thì đủ biết.

poker choi sit $ go hay tour co ve do bi lam` hang` hon cash. vi nha cai no an fee roi`.
Chính vì nó ăn fee nên nó mới làm như vậy đó bạn, nếu nó để các pro poker thống trị tại pokerstars thì chẳng có newbie nào dám vác mặt vào pokerstars mà chơi đâu bạn à

Thì hnay em chơi sit@go với tour cảm thấy đôi bé ít bật đuoc đôi to. Không như cash 3-q thắng A-A thường xuyên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom