Chính thức tố giác mrthanq0_dtd scammer !

Status
Not open for further replies.
Thế này thì sẽ còn nhiều nick clone của nó lắm. Chắc nó cũng đang đọc topic này đó.
Nếu nó ko dùng phần mềm fake IP thì có thể nhờ mod check IP để kiểm tra cho chính xác.

Thế này thì sẽ còn nhiều nick clone của nó lắm. Chắc nó cũng đang đọc topic này đó.
Nếu nó ko dùng phần mềm fake IP thì có thể nhờ mod check IP để kiểm tra cho chính xác.

Ngay từ những vụ scam đầu thì mình có cảnh báo rồi tên này còn ít nhất ko dưới 10 acc clone đang chờ cơ hội scam. Mình cũng tìm được vài acc nhưng chỉ mình biết thôi ko có bằng chứng và cuối cùng thì nó lại đi scam và còn nhiều acc đang chờ cơ hội.

Ngay từ những vụ scam đầu thì mình có cảnh báo rồi tên này còn ít nhất ko dưới 10 acc clone đang chờ cơ hội scam. Mình cũng tìm được vài acc nhưng chỉ mình biết thôi ko có bằng chứng và cuối cùng thì nó lại đi scam và còn nhiều acc đang chờ cơ hội.

hạn chế scammer = cách close reg nick

mrthanq0_dtd
mrthang0_dtd
chuyện này bao nhiêu lần rồi mà còn report cái này nhỉ
góp chút log chát hồi hôm qua khi comment bán pp topic a thắng:d
a ý ko bao h ghi "hold đúng 24h" mà là "hold 24h"
"
07:22:18
mrthanq0_dtd: a day roi

07:22:25
zexceptionz_yku: :d

07:22:26
mrthanq0_dtd: nguon sach hold 24h nhe

07:22:33
zexceptionz_yku: oke

07:22:37
mrthanq0_dtd: nguon gi vay em

07:23:01
zexceptionz_yku: offer

07:23:10
mrthanq0_dtd: PP veri roi chu ?

07:24:09
zexceptionz_yku: print screen and postback

07:24:37
mrthanq0_dtd: a check team va send PP tren may em luon nha

07:24:41
mrthanq0_dtd: hold dung 24h

07:24:45
mrthanq0_dtd: 8h sang mai thanh toan

07:24:49
zexceptionz_yku: dm biến lẹ mày

07:25:09
zexceptionz_yku: éo rảnh nc với bầy rẻ rách"

tên này lúc trước cũng đòi scam mình ex từ pp qua LR
mình cho cút luôn và ngay :D :binhsua12:

có tên rồi chỉ việc gọi cho bank hỏi thông tin là biết ngay thôi =====>>> scam nhìu thì có c50 chạy có đằng dời

Last edited by a moderator:
mặt sau cmnd nhìn như hàng fake ấy nhỉ :D hì. còn mấy cái kia chắc hàng thật :D anh em chém nó đi :D

trước nó cũng nhảy vào định mua pp, nhìn nick là biết nó ngay, với mình k có thói quen GD với ng pm mình trước, định trêu nó 1 xíu mà nó trốn luôn, chán.

mrthanq0_dtd
mrthang0_dtd
chuyện này bao nhiêu lần rồi mà còn report cái này nhỉ
góp chút log chát hồi hôm qua khi comment bán pp topic a thắng:d
a ý ko bao h ghi "hold đúng 24h" mà là "hold 24h"
"

nên đọc kỹ topic nhé. đây là topic đuổi chữ bắt tên nhé

Sau khi kiểm tra lại thì, cái info kia là nơi giao hàng người giao hàng không phải người mua hàng, và đây là thông tin về gã scammer kia
Tên trong mmo4me
rinny6789
Họ Và Tên:
Nguyễn Hoàng Linh(Boy)
Ngày sinh:
06/10/1989
anh em tin hay không thì tùy, đảm bảo chính xác 100%, trước hắn làm Police cũng nhờ ăn may và google search mà phá được vài vụ scam. Tên này suốt đời đi lừa đảo mà thôi

Last edited by a moderator:
tiền nhiều thế thì dự đây cũng phải là 1 exchanger có số má trên đây rồi

Sau khi kiểm tra lại thì, cái info kia là nơi giao hàng người giao hàng không phải người mua hàng, và đây là thông tin về gã scammer kia
Tên trong mmo4me

Họ Và Tên:

Ngày sinh:

anh em tin hay không thì tùy, đảm bảo chính xác 100%, trước hắn làm Police cũng nhờ ăn may và google search mà phá được vài vụ scam. Tên này suốt đời đi lừa đảo mà thôi
all mem 4r sắp phải học lun khóa làm police để tự bảo vệ chính mình lun rồi ===>>> đời chán vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week