• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chính thức Tố giác lamphuoc scam

Status
Not open for further replies.

lamphuoc

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Nhớ lại 3 tháng đầu tiên bước vào nghề PTC, BOX PTC bèo nhèo như gì ấy, toàn newbie chơi với nhau ko kiếm ra đc 1 Pro MMO, đã là Pro MMO thì nghe đến PTC là lắc đầu lè lưỡi đi tìm các ngon cái đẹp, cái bèo nhất chừa lại cho newbie. :)

Từ 1 thằng newbie đi lên, mang lại luồn gió mới cho BOX PTC, trải wa bao khổ cực cùng dìu dắt rất nhiều newbie gần 1 năm trời, lăn lộn với PTC ngậm đắng nuốt cay ko ít cuối cùng đã thành công bơm thêm sức sống cho BOX PTC, có thấy hiện giờ có nhiều Pro thèm thuồng quay lại chiến PTC ko? :)

Cuối cùng thì sao? Chỗ tốt chỗ đẹp ko thấy ai nói ai khen, đụng tí là newbie vạch lá tìm sâu, kiếm đc tí tiền thì ghen ăn tức ở :)

Bên Acc mình check ko thấy Acc caokeu của thớt thì lấy gì Refback? Mod nào quan tâm đến Topic này vui lòng BUZZ Yahoo mình phát để mình mở TeamView cho check là rõ trắng đen thực hư ra sao :)

Last edited by a moderator:
UP phát cho BQT thấy :)

Cảm thấy làm đến nơi đến chốn đc thì làm, TeamView mình xong quyết định Banned mình hay Banned thớt tội vu khống.
Còn ko Closed hay Deleter Topic đi.

Thanks & Thân!

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Nhớ lại 3 tháng đầu tiên bước vào nghề PTC, BOX PTC bèo nhèo như gì ấy, toàn newbie chơi với nhau ko kiếm ra đc 1 Pro MMO, đã là Pro MMO thì nghe đến PTC là lắc đầu lè lưỡi đi tìm các ngon cái đẹp, cái bèo nhất chừa lại cho newbie. :)

Từ 1 thằng newbie đi lên, mang lại luồn gió mới cho BOX PTC, trải wa bao khổ cực cùng dìu dắt rất nhiều newbie gần 1 năm trời, lăn lộn với PTC ngậm đắng nuốt cay ko ít cuối cùng đã thành công bơm thêm sức sống cho BOX PTC, có thấy hiện giờ có nhiều Pro thèm thuồng quay lại chiến PTC ko? :)

Cuối cùng thì sao? Chỗ tốt chỗ đẹp ko thấy ai nói ai khen, đụng tí là newbie vạch lá tìm sâu, kiếm đc tí tiền thì ghen ăn tức ở :)

Bên Acc mình check ko thấy Acc caokeu của thớt thì lấy gì Refback? Mod nào quan tâm đến Topic này vui lòng BUZZ Yahoo mình phát để mình mở TeamView cho check là rõ trắng đen thực hư ra sao :)

Ko định comment đâu ... Nhưng bạn đừng nói thì mình đỡ ngứa @ss :m091:
Từ cái nick đầu tiên tuyển Ref đã thấy Ref nó chửi cho như chửi Cờ hó rồi ... Rồi hết thế nọ thế kia với tiền của Ref :m097:
Nói nhanh luôn 1 câu nhé ... PTC thì dìu dắt con *** gì ??? PTC chỉ cần minh bạch và sòng phẳng ... Chấm và hết.Thế thôi.:m020:

beckka

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Tôi là nickey2210 nick tôi bị banned nói thật ban đầu tôi rất bực nhé dò nickey2210 của tôi trên google ko chỉ 1 web đâu nhé trả wa tôi giúp bạn nên bị banned định lấy lại nick nhưng mà thấy chưa cần thiết chứ pm mod là dc thôi vì lý do bi banned tôi muốn khi nào unbanned cũng được ăn nói cẩn thận nhé

Ko định comment đâu ... Nhưng bạn đừng nói thì mình đỡ ngứa @ss :m091:
Từ cái nick đầu tiên tuyển Ref đã thấy Ref nó chửi cho như chửi Cờ hó rồi ... Rồi hết thế nọ thế kia với tiền của Ref :m097:
Nói nhanh luôn 1 câu nhé ... PTC thì dìu dắt con *** gì ??? PTC chỉ cần minh bạch và sòng phẳng ... Chấm và hết.Thế thôi.:m020:

Tôi mới là ngứa Ass vì bạn mới đúng, bạn tin những lời nói của thớt àh, thế BUZZ Yahoo tôi phát tôi cho you TeamView check Acc PHD-GOLD của tôi, nếu check thấy thớt tôi cho you cái Acc này luôn ok?

Còn ko chỉ cần you gãi Ass cho tôi :)

Tôi mới là ngứa Ass vì bạn mới đúng, bạn tin những lời nói của thớt àh, thế BUZZ Yahoo tôi phát tôi cho you TeamView check Acc PHD-GOLD của tôi, nếu check thấy thớt tôi cho you cái Acc này luôn ok?

Câu nào nói là tin thớt ? Hay tin thớt 100%????
Cái mình nói có phải cái đấy ko??? Hay cái đc Quote đỏ kia??? và cũng có câu trả lời luôn rồi đấy ... PTC thì dìu dắt con cặc gì mà kể lể nghe ghê chết ra :m020:
PTC chỉ có minh bạch và sòng phẳng thôi ...
Còn ông từ cái nick chính đầu tiên đến giờ thì ra sao???
Đã nghe câu này chưa???
- 1 người chửi bạn là chó ... Bạn có quyền chửi lại
-10 người chửi bạn là chó ... Bạn có quyền im lặng ...
- 100 người chửi là chó ... Tốt nhất nên cúp đuôi mà biến đi :m020:

v132193

Senior
Verified
Reactions
483
MR
0.000

giải thích cái proof upline kìa , up proof chứng minh đi là xong chuyện , cần éo gì cứ phải mod mod , mod là thánh suốt ngày ngồi me cái loại scam xong biện minh như m lên mà check team chắc
thấy 4rum này cứ scam lên là mod mod team view view cái wần gì , show proof cho ae thấy là hết chuyện

Câu nào nói là tin thớt ? Hay tin thớt 100%????
Cái mình nói có phải cái đấy ko??? Hay cái đc Quote đỏ kia??? và cũng có câu trả lời luôn rồi đấy ... PTC thì dìu dắt con cặc gì mà kể lể nghe ghê chết ra :m020:
PTC chỉ có minh bạch và sòng phẳng thôi ...
Còn ông từ cái nick chính đầu tiên đến giờ thì ra sao???
Đã nghe câu này chưa???
- 1 người chửi bạn là chó ... Bạn có quyền chửi lại
-10 người chửi bạn là chó ... Bạn có quyền im lặng ...
- 100 người chửi là chó ... Tốt nhất nên cúp đuôi mà biến đi :m020:

1 câu ngắn gọn rồi chấm hết nhé.

Nếu là Scamer ko có chuyện còn xuất hiện ở đây để nói thẳng vào cái mặt của you đâu, còn thằng này dù bị Banned nick hay Closed Topic tuyển Ref vẫn dời Link sang Blog và Refback bình thường, thậm chí xuất hiện ở Topic này để nói chuyện với thớt và BQT, như vậy đủ hiểu rồi :)

You về ăn thêm muối IOT đi :)

- - - Updated - - -

giải thích cái proof upline kìa , up proof chứng minh đi là xong chuyện , cần éo gì cứ phải mod mod , mod là thánh suốt ngày ngồi me cái loại scam xong biện minh như m lên mà check team chắc
thấy 4rum này cứ scam lên là mod mod team view view cái wần gì , show proof cho ae thấy là hết chuyện

Cái tấm hình đó dùng Photosho thế nào chẳng được, có cần mình UP 1 tấm hình hiện upline là Shin ko?

Đã bảo Mod TeamView sang bên mình để mình log vào acc cho check rồi, như vậy mới là thật 100%.

Mod cũng là người nhé, còn bạn ko chơi với Mod bạn có quyền đi chơi với d o g ko ai cấm :)

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
PTC mà tử tế đàng hoàng với ref thì chỉ có nước vài cent 1 ngày. Khi gặp site tốt thì có thể đc 1,2$ uống cafe
Còn PTC mà giàu thì chỉ có quỵt ref, lừa ref, dụ ref , ăn chặn ref mà thôi.
Mà ref PTC thì thường ngại cái khỏan RCB, nên đòi đc thì đòi ko đòi đc thì thôi coi như click tự ăn vậy.

Chính vì vậy mà nick UANDME giàu nên nhanh chóng ;))
Mình có tham gia làm ref UANDME rồi click 3 ngày rồi gửi mail yêu cầu RCB rồi mà chẳng nhận đc xu nào và cũng thấy PTC khó ăn nên cũng nghỉ.

Ai rảnh vào topic tuyển ref của UANDME thì thấy mem chửi chắc còn nhiều hơn mem ủng hộ.
Thôi ko commetn thêm vì ko thuộc việc của mình nữa, bản chất UANDME là vậy.
Ai thích theo thì bị quỵt tiền đừng có nên kêu gào làm gì. Cãi với UANDME còn hơn là cãi với mình. Chắc mấy chục page cũng ko hết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week