• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chính thức Tố giác lamphuoc scam

Status
Not open for further replies.

caokeu299

Junior
Reactions
28
MR
0.000
[h=2]Lần đầu viết bài nên mong các bác thông cảm cho[/h]
Nick của thằng này trong 4rum là: PTCNo2 bị ban, nickey2210 bị ban

Nick hiện tại: lamphuoc
Thằng này là chủ của web : http://www.mmo4uandme.net

Tình hình là thằng này tuyển ref ở đây:
http://mmo4me.com/showthread.php?91...oi-551Thang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai

xong chuyển sang đây:

http://mmo4me.com/showthread.php?95...oi-551Thang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai

cả đây nữa:
http://www.mmo4uandme.net/2013/01/phd-gold.html

Em đăng ký tham gia ref của thằng này với name: caokeu.

Vào yêu cầu nó Refback thì nó bảo là mình không đăng ký ref theo nó,mà

mà rõ ràng tối hôm qua em kiểm tra theo link ref của nó thì số 96 là caokeu nhưng hôm nay vào kiểm tra thì đã bị xóa rồi:
https://docs.google.com/file/d/0B6NEXBcUCb85RWpFSEE1Y0ZheVU/edit
em quên không chụp ảnh lại cái số thứ tự có ghi số 96 của em.

Nói thật với các bác em là newbiew,mới tham gia trả biết làm cái gì chit mới chơi PTc thôi,công click mấy tháng trời bị như thế này là hơi bị cay đấy.giờ không có bằng chứng xác thực nó scam em vì cái danh sách ref không có tên của em,em ngu quá không chụp lại cái hình có số thứ tự của em trong đó.

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
uhm tớ cũng lỡ reg cho nó rồi.
giờ click được 1$, bỏ thì phí quá, kêu nó refback thì nó kêu phải click đủ 7 ngày

Sau 7 ngày thì nó kêu đủ 10 ngày

Ghét quá không kêu nữa, mà cũng lười report scam

ĐÃ kêu đừng reg nữa mà hok ai tin

uhm tớ cũng lỡ reg cho nó rồi.
giờ click được 1$, bỏ thì phí quá, kêu nó refback thì nó kêu phải click đủ 7 ngày

Sau 7 ngày thì nó kêu đủ 10 ngày

Ghét quá không kêu nữa, mà cũng lười report scam

ĐÃ kêu đừng reg nữa mà hok ai tin

chắc cũng nhiều người bị thằng cờ....hó này lừa như bác với em

dear12345

Senior
Reactions
173
MR
0.001
làm z mới giàu lên chứ:binhsua01:, k thấy người ta Paid lần ít nhất cũng >50$ à:D, rb ít quá nên ngán ấy mà:binhsua01:

làm z mới giàu lên chứ:binhsua01:, k thấy người ta Paid lần ít nhất cũng >50$ à:D, rb ít quá nên ngán ấy mà:binhsua01:

đấy chỉ là các bác làm ăn lớn với tham gia lâu rồi thôi,.chứ như em mới tham gia thì kiếm đc 1 ít tiền đã cười to lắm rồi chứ :( :(

khoailang

Junior
Reactions
165
MR
0.001
tên này nổi tiếng quỵt tiền bn mà,thế mà pác cũng chiến được...bạn chơi bux hả...
kiểm tra cái upline của bạn rồi là ai biết ngay..

tên này nổi tiếng quỵt tiền bn mà,thế mà pác cũng chiến được...bạn chơi bux hả...
em chơi PHD-GOLD bác à.mà kiểm tra upline là kiểm tra cái gì hả bạn,mà kiểm tra như thế nào?

- - - Updated - - -

em chơi PHD-GOLD bác à.mà kiểm tra upline là kiểm tra cái gì hả bạn,mà kiểm tra như thế nào?

mobifone1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000

- - - Updated - - -

:binhsua01: zô cái tóm tắt tài khoản ý nó hiện ra liền à
:m077: mình mượn tiền của UANDME giờ sao đây :m077: nên quỵt hay nên trả đây :m077: ấu mai gót :m077:

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000

- - - Updated - - -

Login vào acc xem ở trong
[h=1]Account Summary[/h]nhìn cái mục "Upline" xem có đúng là ref cho cậu ấy ko.CHụp cái hình lên đây cho chắc.Nhiều khi cứ paste cái link ref vào reg là cứ tưởng đã là UPLINE nhưng mà ko phải đâu nhé :)

nothingtt9

Verified
Reactions
193
MR
0.000
Chat with me via Skype

Đây này, cái tên chỗ dòng upline, bạn check rồi chụp cái hình lẹ để nó xóa ref là ... èn en

- - - Updated - - -

đây các bác
Chúc mừng bạn, hốt xác thằng đấy được rồi, bằng chứng rõ ra đó rồi còn gì. đặt cái hình lên page#1 đi... amen

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week