chính thức report xchange.vn scam 90.72pm

Status
Not open for further replies.
Gửi email đến [email protected] . Thông báo với tiêu đề : " Giao dịch lỗi "

Nội dung : Số Order , Bằng chứng chuyển tiền .

Giải quyết k quá 3 tiếng.

nói thật tùy hứng tùy lúc bạn xem 1 bài reporf khác thì hiểu dm khách sơ ý thì thôi còn nc kiểu bố đời thiên hạ. cái kiểu làm ăn như loz thì dẹp mẹ cho xong, giàu thì đừng có nc kiểu éo giống ng thế

- - - Updated - - -

Công nhận mày làm ex, mày giàu thật đấy. Nhưng mày đừng xem khách hàng của mày là thằng ăn xin mà ăn nói kiểu đó nhé.

Mod bức cmn xúc rồi=))

Mới một ngày cứ bình tình bạn ạ, mình 1 tuần mới nhận được tiền này :binhsua28:

tadt thì nổi tiếng lâu rồi mà, cũng may trước giờ mình giao dịch không bị lỗi phát nào ở trang này, không chắc cũng lôi ông nội tadt ra chửi quá, công nhận nó lên phán vài câu làm cả làng bức xúc :binhsua24:

Mới một ngày cứ bình tình bạn ạ, mình 1 tuần mới nhận được tiền này :binhsua28:

ex PM WMZ chứ chẳng phải PZ hay STP PP gì mà đợi hay ko đã là site auto hơn nữa là ex PM thì phải nhanh cho ng ta nhận tiền, site auto gd ko thấy đc tiền sup thì như cái loz.......

tadt chắc dân HN, ai ờ SG mà ra HN ăn nếu ko bình tĩnh có khi quăng thức ăn vào mặt mấy bà bán hàng

đợi chờ là hạnh phúc

bố tadt sống ra sao mà nhỏ bạn mình sáng nay nói với mình : " em thấy run mỗi khi đổi tiền ở xchange "

KHÔNG CẢM XÚC vs xchange

[video=youtube;wnaUp7jeRjA]http://www.youtube.com/watch?v=wnaUp7jeRjA[/video]

tadt chắc dân HN, ai ờ SG mà ra HN ăn nếu ko bình tĩnh có khi quăng thức ăn vào mặt mấy bà bán hàng

HN thì HN mình thấy ex24h cũng là dân HN thì phải thấy ông ta cũng nhanh gọn thíe mộ

đợi chờ là hạnh phúc
Sống là không chờ đợi , chắc đây cũng là quan niệm sống của tadt. Đợi mà ko biết mình đợi cái gì thì quả thật là :binhsua21:

Bạn ơi mail chứ đừng nhắn tin hay gọi điện , mail mới được giải quyết , bạn gửi batch cho bác ấy là ok , em cũng mail và đc giải quyết ngay

vậy là scam cmnr à, nghe nói tadt là đại gia mà ta, chắc đời lại tới lúc lên voi xuống do.g rồi.. haizzzzzzz :m020:

Chiều buy 20 PM thấy nhanh mà, có tiền liền như mấy site ex khác. Mà sao nick dịch vụ mà ko có bảo hiểm nhỉ?

bạn cứ bình tĩnh, mình mới sell ở site này rất nhanh, tiền nhận được đàng hoàng, chắc là do lúc order site bị lỗi code thôi

mình giao dịch site này thấy ổn phết nhỉ ! năm ngoái code lỡm chuyển nhầm cho mình 4tr6. thấy làm ăn good nên mình trã lại luôn ! hihi

nói chung là nhiều tiền nên chảnh đây mà :m131: anh em cạch đê :m131: .....

mình ko có ý định bênh vực cho admin site này, nhưng mình vẫn EX đc và tiền vẫn về sao 5s =.=" Nói chung là chỉ ex đỡ thôi vì chờ anh Shin add thêm wmz vào. Thấy bị tố cáo dữ quá mình cũng hãi

Chiều hôm qua tầm này mình cũng sell 5$ và tiền về trong 30s @@ lúc í có topic waiting answer rồi cơ mà bấn quá nên vẫn sell, may ko bị gì :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week