Chính thức report vimeo( svbk2008) scam

Status
Not open for further replies.
một người vì tham rẻ nên mua PZ bẩn,một người vì lợi nhuận lên lừa khách hàng của mình......... xin lỗi đời quá đen................................................
nó bán 17.5 không rẻ tí nào

dân nam định thuê e 10 triệu
rùi đưa cái info địa chỉ nhà đây là xong
làm sao phải lằng nhằng nhỉ
anh không nhờ được C50 thì giao đây. thích thì gặp mặt nói chuyện
Công 10 triệu. tiền chi phí đi lại bố mẹ nó lo

Chủ thớt nhờ chú em này nè . Đảm bảo ổn thỏa , sự việc sẽ được giải quyết nhanh + gọn . Không để lại chút dấu vết nào . Mà chú ở chỗ nào Hải Phòng thế . Anh cũng có một số bạn bè bên đó , có khi lúc nào a sang đó chơi anh em mình gặp nhau cafe nhể.

j đấy :binhsua33: ý của behu , lừa lọc để giàu có hơn người mai này rồi cũng nằm dưới 3 tấc đất , có đem theo dc j . Bạn nói lạc đàn là bạn tru hay ai tru :binhsua33: khi ko cmt kì cục thế :binhsua33:
Thành viên nam: (24/07/2011)

• Không được chọc phá các thành viên nữ
    • Nếu ai bị Report về vấn đề này, bạn sẽ bị BANNED ít nhất 3 ngày tùy mức độ thiệt hại do bạn gây ra.
bác Luke mà report thằng đó ra đảo ít nhất 3 ngày:m021:

nếu có unlike, tôi sẽ bấm cm này :| - đêm hôm lạc đàn mun tru lên the ho e
nhìn chữ kí thằng này đủ biết ch.ó đẻ ra nó rồi:m146:mẹ nó cũng là phụ nữ mà nó chửi mẹ nó ngu

mong là thớt ko nhận 50chai.cứ tìm ra info nó .đòi đủ 100% +tiền công đòi nợ .đời có vụ bán PZ bẩn ăn lời 20 chai :m020::m020:

Ai bảo các cậu là C50 thụ lý án kinh tế thế nhỉ :m020:

hôm trước có người còn bảo c50 thụ án cả lô đề nữa :m021:

- - - Updated - - -

@thớt: sao bảo nhờ người quen check bank bên kia còn cả mấy trăm tr mà :m021:

tội bán pz bẩn đem cẩu đầu trảm chém xong đào 2 lỗ thật sâu một lỗ chôn đầu một lỗ chôn thây.chôn thật sâu dổ chín lớp bê tông cốt thép xu xỉ nhau cho mất nòi loại ch.ó má đó đi.cho nó vĩnh viên k dc siêu sinh .linh hồn nó đau dớn vì k nguyên thây.loại vừa mất dạy vừa già mồm này nếu thời phong kiến là xử lăng chì rồi.là xé xác phanh thây đó thằng vimeo ch.ó chết à.

- - - Updated - - -

chủ thớt thuê a này đi.nếu k có tiền làm cái topic quyên góp cho chủ thớt.mịa nó pải lôi nó ra trảm đi k để nó ung dung vậy dc

UG thôi cậu .

Hacker ví dụ như là rd(vnsecurity.net) , longld(vnsec) , conmale(HVA)... mới gọi là hacker !

k tên này share tut hack với cả tool ngon lắm. chứ k thấy share tút ship ^^

tội bán pz bẩn đem cẩu đầu trảm chém xong đào 2 lỗ thật sâu một lỗ chôn đầu một lỗ chôn thây.chôn thật sâu dổ chín lớp bê tông cốt thép xu xỉ nhau cho mất nòi loại ch.ó má đó đi.cho nó vĩnh viên k dc siêu sinh .linh hồn nó đau dớn vì k nguyên thây.loại vừa mất dạy vừa già mồm này nếu thời phong kiến là xử lăng chì rồi.là xé xác phanh thây đó thằng vimeo ch.ó chết à.

- - - Updated - - -

chủ thớt thuê a này đi.nếu k có tiền làm cái topic quyên góp cho chủ thớt.mịa nó pải lôi nó ra trảm đi k để nó ung dung vậy dc
Cậu này nói ghê thế. Nhưng đúng là pz bẩn hại người lắm, hậu quả gián tiếp lúc nào cũng nặng nề hơn hậu quả trực tiếp. Vì vài chục hoặc vài trăm $$ pz bẩn mà bị mất acc vài ngàn hoặc cả chục ngàn $$$. Tốt nhất là nếu mua PZ thì cứ mua vào 1 tài khoản PZ mới rồi hold ở đó khoảng 1 tháng sau rồi mới đem dep tiếp cho yên tâm.

tài khoản có vài trăm triệu, đi du học --> giàu có trí thức mà đi làm mấy chuyện này. cái loại này mà học thành tài thì nguy hiểm cho xh lắm. Báo CA đi cho nó đi tù, xh bớt mọt mối họa

tài khoản có vài trăm triệu, đi du học --> giàu có trí thức mà đi làm mấy chuyện này. cái loại này mà học thành tài thì nguy hiểm cho xh lắm. Báo CA đi cho nó đi tù, xh bớt mọt mối họa
Tk vài trăm triệu đối với mấy a dùng hàng này là bt thôi bạn ak.

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bạn. Hiện giờ tớ được refund 45m500k. Số liền tớ mua payza của cậu ấy là gần 90m. Tớ hi vọng cậu ấy refund hết số tiền mình mua payza của cậu ấy.
p/s: đánh người chạy đi chứ không đánh người chạy lại. Ai cũng có những phút lầm lỗi nhưng quan trọng là biết sửa nó. Tớ hi vọng cậu sẽ giải quyết ổn thỏa cho mình

không hiểu sao lại như vậy---Cạch mẹ nick trên Rum này đi mod ơi!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,389
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week