• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chính thức có trang cập nhật tỷ giá STR => VNĐ cho anh em, tránh bị ép giá.

Anh em muốn cập nhật giá STR => VNĐ thì vào trang bên dưới. Khỏi mất công hóng :))

Trang đó đã tính toán các chi phí cần thiết sang tiền mặt. Tức giá ra VNĐ đã là giá gần sát nhất cho các bác.

1 USD = 20.100 VNĐ.

Trang này chỉ cập nhật giá, không có mua bán nên anh em yên tâm. Gía được lấy từ site justcoin, giao diện từ site STELLARVALUE.org

Trang này đã được Stellar chính thức công nhận nhé :D

Lưu Ý: StellarVietnam.Org chỉ đăng tải nội dung về Stellar qua phiên bản Tiếng Việt, chúng tôi không hề chuyển hướng nội dung người dùng đến trang Web khác ngoài Stellar.Org
StellarVietNam.Org đã được Ban Quản Trị Stellar duyệt và đăng tải trên Twitter, Diễn Đàn Stellar và Trang FAQ Stellar. Liên Kết Twitter: Stellar's launch blog post translated into Vietnamese: http://stellarvietnam.org/
Liên Kết Diễn Đàn Stellar: Education about Stellar in Viet Nam - Need Help
Liên Kết Stellar FAQ: Do you have information about Stellar in other languages?

Góp ý anh em góp tại đây nha !

Thế này nhiều bác ôm hoặc xả hàng rồi :p

Mình luôn mua sát tỷ giá, không chênh lệch quá lớn như mấy pro. Hiện đang mệt vì con hack anathuyanh, hix

Site stellarvietnam.org có xác nhận của stellar đâu cho xem chứng thực với chủ thớt ơi.

Giá kia chỉ tham khảo thôi chứ chẳng có giá trị gì. Nó chỉ tính giá khớp tại 1 thời điểm nào đó thôi. Tuyệt đối không thể lấy cái giá đó làm giá chuẩn được.

Ví dụ như tui đây chẳn hạn. Muốn làm 1 cái giá mới thì chỉ cần bán 1 str và tay kia lại mua vào thì giá lại cập nhật lúc mình vừa giao dịch xong 1 str. Thử hỏi 1str làm được cái gì trong khi bạn đang có nhu cầu mua bán 1 triệu str.

Giá chính thức chính là giá bán ngay được + khối lượng đặt giá.

Mấy cái này còn bẫy được, rotbot còn bị lừa huống hồ gì.

Site stellarvietnam.org có xác nhận của stellar đâu cho xem chứng thực với chủ thớt ơi.

Giá kia chỉ tham khảo thôi chứ chẳng có giá trị gì. Nó chỉ tính giá khớp tại 1 thời điểm nào đó thôi. Tuyệt đối không thể lấy cái giá đó làm giá chuẩn được.

Ví dụ như tui đây chẳn hạn. Muốn làm 1 cái giá mới thì chỉ cần bán 1 str và tay kia lại mua vào thì giá lại cập nhật lúc mình vừa giao dịch xong 1 str. Thử hỏi 1str làm được cái gì trong khi bạn đang có nhu cầu mua bán 1 triệu str.

Giá chính thức chính là giá bán ngay được + khối lượng đặt giá.

Mấy cái này còn bẫy được, rotbot còn bị lừa huống hồ gì.

bạn vào 1 trong các Link sau:

Lưu Ý: StellarVietnam.Org chỉ đăng tải nội dung về Stellar qua phiên bản Tiếng Việt, chúng tôi không hề chuyển hướng nội dung người dùng đến trang Web khác ngoài Stellar.Org
StellarVietNam.Org đã được Ban Quản Trị Stellar duyệt và đăng tải trên Twitter, Diễn Đàn Stellar và Trang FAQ Stellar. Liên Kết Twitter: Stellar's launch blog post translated into Vietnamese: http://stellarvietnam.org/
Liên Kết Diễn Đàn Stellar: Education about Stellar in Viet Nam - Need Help
Liên Kết Stellar FAQ: Do you have information about Stellar in other languages?

:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom