HYIP chiến típ happyseconds

laiduyphat89

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hum nay em xin dong gop 1 bài happyseconds
e vua moi pay hum wa ve day là bằng chứng của em Untitled.jpg
no co rút thap nhat co the, va cac anh chi có thể mun rút lúc nào cũng đc nhưng lưu ý đừng dep nhiu $ dep nhiu no scam day nha ^^! khoang 20$ do xuong la ok roi :binhsua141:
đặc biệt trang nay khuyen mai cho 5$ và 0.01$ de rut ngay dc,cac anh chi ko can dep cung dc doi vài ngày là sẽ có 1$ day bằng hình ảnh về số tiền tăng lên hằng ngày ( biết là nó sẽ scam nhưng chưa scam bây h đâu vìn vẫn cho rut va dep it 20 tro xuong)1.jpg
Chúc các anh chi MMO 1 ngay New kiem dc nhiu tiền
day là link dang ky http://happyseconds.com/?ref=laiduyphat

kiếm ref nó tăng $ nhanh hơn chứ cậu. tớ có 20 ref nó tăng hơn gấp đôi đấy. mà hình như scam mịa rồi. with tối hqua tới jo vẩn pending.. @@

có ai dám dep đâu mà bạn tuyển :binhsua10:. 1 ngày 1.5% nghĩa là khoảng 67 ngày mới hoàn vốn. Ai dám đảm bảo nó sống 67 ngày nữa ? Nói chi là lời.......... :binhsua12:

kiếm ref nó tăng $ nhanh hơn chứ cậu. tớ có 20 ref nó tăng hơn gấp đôi đấy. mà hình như scam mịa rồi. with tối hqua tới jo vẩn pending.. @@
scam giề ;)) tớ chơi solo tối qua with 0.11 hôm nay nó pay rồi cần show proof hem. Tiền bạn tăng nhanh quá nó ko trả cũng đúng :binhsua57:

Last edited by a moderator:
mình làm ít acc mỗi ngày cũng có tiền đô, cũng sướng, sock đi mà reg, ít người dep nó chưa scam đâu

mình làm ít acc mỗi ngày cũng có tiền đô, cũng sướng, sock đi mà reg, ít người dep nó chưa scam đâu

Mỗi ngày 0,075 $ =1,500 vnd ( chua tru phi rut lr ) . Bác cheat mà vui quá nhỉ :D

chỉ cần đăng ký rồi ngồi chờ rút tiền thôi mà có làm gì đâu :binhsua57:

Bị disable account rồi. Đăng ký xong. Không làm gì. Hôm nay login vào. Nó báo có hơn 1 tài khoản trên IP của bạn. Bó hand. Scam chính hiệu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom