Help Chiến thuật giao dịch Non-farm ?

ilebsm

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Hello bros :D,

Em mở topic này với mục đích học hỏi thêm kinh nghiệm ạ :D

các bác biết đấy nonfarm employment change là 1 cơ hội rất tốt để trade bởi khi nó ra lập tức thị trường có bão.

Không biết ở forum này có bác nào hay trade Nonfarm không ? Và nếu có xin hãy cùng nhau chia sẻ các phương pháp chiến đấu với tin tức này.

Tiện thể 8/11 này có Non-farm, bác nào ở khu vực Hà Nội có muốn đi Trade Live cùng em không nhỉ. Hoặc ta có thể tổ chức một buổi offline vào thứ 6 tuần sau đi (8/11) :p. Anh em vừa cùng thảo luận, vừa cùng chiến đấu nhẩy :D :

hóng cao nhân nào vào trao đổi, chứ với quan điểm của mình thì chả ăn được đâu :D

Cái này có thể tìm thấy ở một số tài liệu bọn họ cũng trình bày đôi chút đấy :)...chẳng hạn như "trade with Non-Farm" hì hì nhưng mà mình đã quan sát do dù là non-farm hay các big news khác cũng không phải khó để trade, cái vấn đề nếu mà mình luôn có cái tâm lý sẽ làm giàu với các big news thì dường như là cách nhanh nhất để đốt tài khoản mà thôi !.
P.S: Cứ cố gắng giỏi PTKT sẽ thấy được cái mà cậu muốn thôi !

Đánh tin Non-farm thì có thể x2 TK và cháy tài khoản ngay luôn . Cơ hội và rủi ro ngang nhau :(

Thế không bác nào đi trade cùng em hôm 8/11 này à :confused:. Mở tạm mỗi người cái tk be bé làm phát sấp ngửa nonfarm cho zui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom