Help Chiến mạnh với bác này nhé.Đã có poof rồi nhé.

Status
Not open for further replies.
sao mình thấy site ghi là đánh head-tail ăn 195% mà chỉ thấy trả về 190% nhỉ ?

Mấy hôm nay mem từ bên này sang www.danhlode.com cũng nhiều nên mình thỉnh thoảng vào xem thông tin phản hồi và trả lời thắc mắc
amin chăm sóc khách hàng ghê.Tri1132001 đây :)).Amin để e làm ăn với chứ thua nữa :))

cái topic này nhảmn nhỉ..thớt thì vào chỉ mẹo hốt tiền của admin danhlode..còn admin thì vào cổ vũ ae đánh..có ẩn ý gì đây..mún dụ thêm mem vào à..có mẹo ngon thế admin nó để z cho hốt hết tiền à..

cái topic này nhảmn nhỉ..thớt thì vào chỉ mẹo hốt tiền của admin danhlode..còn admin thì vào cổ vũ ae đánh..có ẩn ý gì đây..mún dụ thêm mem vào à..có mẹo ngon thế admin nó để z cho hốt hết tiền à..

Bạn thử nói xem mình cổ vũ mọi người đánh lúc nào thế?
Mình khẳng định luôn là nó chẳng theo 1 quy luật nào cả, các bạn tự thấy 1 cách chơi nào đó hợp và có hiệu quả (đã thắng được tiền) thì đưa lên cho mọi người tham khảo.
Mình nói thật nếu không có khách từ bên này sang thì game HT của www.danhlode.com vẫn có nhiều người chơi.
Game HT hay bất kỳ game gì thì không thể ai cũng thắng được đâu bạn ơi, sẽ có những người thắng và nhiều người thua.

Bạn thử nói xem mình cổ vũ mọi người đánh lúc nào thế?
Mình khẳng định luôn là nó chẳng theo 1 quy luật nào cả, các bạn tự thấy 1 cách chơi nào đó hợp và có hiệu quả (đã thắng được tiền) thì đưa lên cho mọi người tham khảo.
Mình nói thật nếu không có khách từ bên này sang thì game HT của www.danhlode.com vẫn có nhiều người chơi.
Game HT hay bất kỳ game gì thì không thể ai cũng thắng được đâu bạn ơi, sẽ có những người thắng và nhiều người thua.
bác nói đúng.Ai k thấy #1 mình đã ghi dòng cuối rồi hã.Còn chuyện thắng thua tính sau.Nói chung bác AMin nên nghĩ cho e là ok :))(đùa thôi nhé)

tưởng j lại H-T muốn nghèo thì theo chủ thớt :binhsua122:

Forum mình dạo này đỏ đen quá :binhsua94::binhsua94::binhsua94:

lên nào ae chiến mạnh nào :))

Tên Tổng tiền
buon11 735.18
Wind 635.66
tranguyen 98.2
hi vọng giành bonus đợt này :(

sáng dậy đã gỡ được những gì thua hôm qua rồi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week