Chiến ibe.vn sau 2 ngày đc 3$ anh em cùng tham gia nhé

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
Show Proof

Anh em nhanh tay chiến mạnh lên nà : ibe.vn :D.

Cách chiến của mình là đi share tài liệu , game , sách học này nọ , rồi đi spam các forum >>> đợi lụm tiền thôi , anh em cùng tham gia chiến cho vui nhé :D

https://www.facebook.com/IBevn << FB của Admin đễ anh em giao lưu theo dõi

Last edited:
vãi mình có trong danh sách ban :))

bao nhiêu cái click vào link mới được 3$

bao nhiêu cái click vào link mới được 3$
tính theo CPM , CPM lúc đầu chỉ mới 2.25$ = 1000 click , nhưng khi link rút gọn của bạn càng nhiều người click càng có giá trị thì CPM tăng lên , CPM hiện tại của mình là mới 3.5$ cho 1000 click , nghe nói mem pro đứng đầu bảng CPM rất cao , nên mới chiến máy ngày được 67$

cái này có tool chiến hay tut j chiến ko bác
ko có dùng tool hay cheat gì hết bạn , làm vậy admin ban nick liền , vì admin check kĩ và làm căng lắm , mà bạn yên tâm CPM lên lẹ lắm , mình chiến mới 2 ngày CPM lên 3.5$ rồi :D , CPM lúc mới tạo là 2.25$

ko có dùng tool hay cheat gì hết bạn , làm vậy admin ban nick liền , vì admin check kĩ và làm căng lắm , mà bạn yên tâm CPM lên lẹ lắm , mình chiến mới 2 ngày CPM lên 3.5$ rồi :D , CPM lúc mới tạo là 2.25$
click tay ak, bao giờ mới đủ 1k click nếu ko có site =,=

cpm là gì thế bác , xin cái yahoo học hỏi đc ko

click tay ak, bao giờ mới đủ 1k click nếu ko có site =,=
ko bạn , đâu cần site , mình cũng đâu có site , nếu bạn có nguồn game hay , sách hay , phim hay , hay truyện hay thì cứ bỏ vào rút gọn link rồi đi spam forum là có tiền thôi mà bạn

cpm là gì thế bác , xin cái yahoo học hỏi đc ko
mình cũng chã bek nó là cái gì , chỉ bek là $ tính theo CPM , ví dụ CPM bạn là 5$ thì 1000 click = 5$ , cứ link càng sống dai , click nhiều thì link rút gọn đó sẽ có giá trị và tăng CPM lên cho bạn

1 link chỉ spam đc trên forum 1 lần thôi hả bác, post nhiều lần đc ko

Cpm tức là giá cho 1000 lượt views như trên có nói đó.
Cpm thế thì quá ngon rồi

sao có lão 67$ thế kia, =)) chả hiểu nữaa

1 link chỉ spam đc trên forum 1 lần thôi hả bác, post nhiều lần đc ko
tùy bạn thôi à , ví dụ vn-zoom có mục mobile inphone , android , java thì mỗi bài viết trong mục đó bạn kiếm nguồn hay up lên medifrie xong rồi bạn đi rút gọn link mediafire ấy, làm topic game hot này nọ cho người ta click vào link rút gọn đễ down game về

sao có lão 67$ thế kia, =)) chả hiểu nữaa
thì nghe nói bạn ấy chiến link của bạn ấy view nhiều nên CPM cao , CPM cao thì người ta click vào link rút gọn mình $ càng cao

thì nghe nói bạn ấy chiến link của bạn ấy view nhiều nên CPM cao , CPM cao thì người ta click vào link rút gọn mình $ càng cao
tận 67$ , cứ cho 1 tuần đi, kiếm thế quá ngon rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week