Chiến Dota báo danh lập team !

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
Nhằm tạo điều kiện giao lưu chia sẻ và học hỏi thêm cho anh em, Mình mạn phép lập topic báo danh Mem chiến Dota của Forum vì thấy anh em hô hào ở box chat cũng khá đông.
Vì đa số anh em chủ yếu là online làm việc nên có chiến thì ngày cũng 1,2 trận hoặc cuối tuần giao lưu thôi chứ mục đích chính vẫn là làm $, còn game chỉ là giải tỏa stress thôi nhé
Mình sẽ tập hợp và lấy ý kiến chung của mọi người về Room Join để anh em tiện.
Thông tin chủ Topic :
Nickname GG : POtm_Fantasy
Yahoo : snowofdragon
Hand Phone : 0120.418.8580
Sở trường : Gank
Nếu đủ 2 team thì hàng tuần sẽ tổ chức thi đấu giao hữu và ...(từ từ tính:binhsua07::binhsua01:)

có 1 topic rồi lập thêm 1 cái làm gì ko những thiếu team mà còn dư hơn cả 2 team . Sở trường tanker: panda,taurent chief,alchemistdodoio khi đánh support hoặc late chủ yếu làm cave. Nick gg: tritbt

Last edited by a moderator:
Có gì hot :m190:

Sở trường : SF

Em 1 chân đc k pro. Sở trường carry-semi có thể sánh ngang với Yaphets và Vigoss. Hero chủ đạo:SF, puck,potm( bách phát bách trúng) ... :m159::m159:

hehe..team của Trí có j sáng mai giao luu vs team bọn a trận k....:)

Em 1 chân đc k pro. Sở trường carry-semi có thể sánh ngang với Yaphets và Vigoss. Hero chủ đạo:SF, puck,potm( bách phát bách trúng) ... :m159::m159:

kinh dị quá có thể ngang yaphets vn đó hả anh haha ngang yaphets trung quốc

yaphet này hàng Lương Bích Hữu nha bà kon ;)).

báo danh cái nhỉ nick MMO:bongmavatvo(đang bi ban vì chửi thằng spam :binhsua123:)
nick GG:God|pinochio
sở trường:bóp ...đồng đội(ko chết ko lấy tiền :binhsua83:)

báo danh cái nhỉ nick MMO:bongmavatvo(đang bi ban vì chửi thằng spam :binhsua123:)
nick GG:God|pinochio
sở trường:bóp ...đồng đội(ko chết ko lấy tiền :binhsua83:)

HAHA :D ông anh hay đánh với thằng wada đây mà còn 1 god nữa thì phải ra đảo mấy ngày thế anh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week