chiến dịch mua tool exchanger 50 người ai tham gia k

Status
Not open for further replies.
ban đầu thì giống như cậu đi mua. h thì thấy cậu đi rao nhiều group. giống như đang đi bán. trong khi chủ tool k yêu cầu phải đủ 50 người 1 lúc mới lấy giá 30$. thấy cậu còn sốt sắng hơn cả chủ tool
vâng mình là người lập
Mình thấy cậu đi rao sell,quảng bá tools ở mấy Group trên face, hình như cậu với chủ tools là người quen thì phải.

Mình thấy cậu đi rao sell,quảng bá tools ở mấy Group trên face, hình như cậu với chủ tools là người quen thì phải.
Mình k quen nha mình chỉ là người mún kiếm đủ 50 người khác để mua tool giá rẻ là 30$ các cậu k có việc gì làm thik đi soi người khác thế

Mình k quen nha mình chỉ là người mún kiếm đủ 50 người khác để mua tool giá rẻ là 30$ các cậu k có việc gì làm thik đi soi người khác thế
Mình là Mod, mình thấy có gì đó ko ổn ở đây nên mình muốn làm rõ, phát hiện clone tung hứng ban
vâng mình là người lập
Vậng cậu lập nhóm vậy cậu là chủ tools???

Mình là Mod, mình thấy có gì đó ko ổn ở đây nên mình muốn làm rõ, phát hiện clone tung hứng ban

Vậng cậu lập nhóm vậy cậu là chủ tools???
trước tiên cậu vào xem tìm hiểu kỉ càng r hãy khẳng định điều đó trc khi đưa ra phán xét đây hãy tìm hỉu kĩ nhé đừng có vào soi ra cho = dc nha cậu
Từ lúc topic này ra thì mình đã biết là chủ tool tự tung tự hứng tự kêu gọi người khác mua tool của mình rồi :cool:
còn những thể loại như cậu thì đừng có xàm ở đây bk j ma tung vs hứng xàm thật

Từ lúc topic này ra thì mình đã biết là chủ tool tự tung tự hứng tự kêu gọi người khác mua tool của mình rồi :cool:
vậy là bác chủ thread bán tool với giá 30$, ai mua thì pm bác ý luôn,nhớ trung gian nha, đỡ phải chờ 50 người

đây là hình ảnh chứng minh mình chỉ nhờ chủ tool đứng ra gd giùm thôi nha đừng vào soi r mói móc người khác ''khinh" đấy

Attachments

193.6 KB · Views: 72
Nói chung nên cẩn thận, coi chừng bùng 1 phát chủ tôol ôm đống tiền rồi bỏ con giữa chợ :)
đã nói là k cẩn thận ak thik thì gd trực tiếp chủ tool hoặc nhờ trung gian đừng có xàm mà hãy bỏ 1 chút thời gian để đọc lại topic mình nhé
mình xin 1 slot nhá có gì inbox bachduongbx
ok cậu

Mình ko biết các bạn nghĩ gì. Đúng các bạn có quyền nghi ngờ. Tại bạn đó nói là NEW người ta ko tin tưỡng này kia. Wa trung gian thì hơi rắc rối nhờ mình đứng ra giao dịch giúp. Thì mình đứng ra Giao Dịch và REG KEY Setup cho các bạn. Mình lập nhóm và bầu bạn ấy lên để bạn ấy quản lý nhóm thôi. MÌnh chỉ việc REG KEY Setup thôi. Còn ai ko tin tưỡng thì có thể giao dịch wa trung gian. Chứ clone đồ chi rắc rối các bạn. MÌnh SELL hằng ngày vẫn đều đều mà. CÁc bạn ko tin cứ check Facebook này kia. 1 người thì ở Nha Trang 1 người thì ở Sài Gòn. Facebook thì lập vài năm rồi ko phải mới lập. Nói chung chả có vấn đề gì khó khăn ở đây hết mà phải làm lung tung như vậy :)

Chủ tool mà đóng chút bảo hiểm thì anh em càng yên tâm hơn rồi , bảo hiểm cũng không bao nhiêu (mình đã mua tool)

Mình ko biết các bạn nghĩ gì. Đúng các bạn có quyền nghi ngờ. Tại bạn đó nói là NEW người ta ko tin tưỡng này kia. Wa trung gian thì hơi rắc rối nhờ mình đứng ra giao dịch giúp. Thì mình đứng ra Giao Dịch và REG KEY Setup cho các bạn. Mình lập nhóm và bầu bạn ấy lên để bạn ấy quản lý nhóm thôi. MÌnh chỉ việc REG KEY Setup thôi. Còn ai ko tin tưỡng thì có thể giao dịch wa trung gian. Chứ clone đồ chi rắc rối các bạn. MÌnh SELL hằng ngày vẫn đều đều mà. CÁc bạn ko tin cứ check Facebook này kia. 1 người thì ở Nha Trang 1 người thì ở Sài Gòn. Facebook thì lập vài năm rồi ko phải mới lập. Nói chung chả có vấn đề gì khó khăn ở đây hết mà phải làm lung tung như vậy :)

Đã gd trực tiếp vs chủ tool mặc dù mình cũng k biết bạn ý :D rất oke nhé . pm support cũng nhanh. Nói đi nói lại thì tool ngon thì k phải nghĩ :D

1 slot nhé :D

1 slot luôn nhe.
Cho cách thức gửi tiền luôn nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,294
171,345
Latest member