Chiến dịch cứu Zeek No. 3, mong mọi ngừoi ủng hộ.

Gửi 1 lá email đến địa chỉ [email protected] và viết tương tự như chiến dịch 2.
Có thể là:

Dear Sirs,

I am writing to confirm that, Zeekrewards has helped us much. It should run all the time for supporting lives.

Thanks,
Đừng lấy tên Việt Nam, lấy tên Mỹ nhé.

Đây là của tôi:

Last edited by a moderator:
kinh doanh ? lol =)) cũng chơi zeek cũng ủng hộ zeek nhưng ko làm mấy cái trên kia thì ko đc comment trong mmo4me này nữa à =)) còn cái từ nào bố láo trên kia thì nói xem =)) lol
ko chơi zeek thì ở đó mà phán bừa. mày thử bỏ tiền ra đầu tư rồi bị mất trắng xem thế nào. càng nói càng tỏ ra là mình ngu

khẩn trương hoàn thành, up cho bà con zeek vào hỗ trợ nào :binhsua25:

sao biết mình ko chơi zeek nhỉ ? núp bồn cầu nhà mình soi à =))

kể cả bạn có chơi! Mất cả 1 đống tiền ai mà k sót? Chưa kể còn bao nhiêu dự định nữa! Nó k đơn thuần như cái kiểu suy nghĩ trẻ con của bạn đâu!

sao biết mình ko chơi zeek nhỉ ? núp bồn cầu nhà mình soi à =))
ngu thì nhận là ngu đi, còn cố tỏ ra nguy hiểm, cố chấp, hành động của mày khác gì thằng ko ăn đc đạp đổ, đợi tụi tao ủng hộ zeek trở lại mày chiến zeek tiếp
" để tụi nó vote zeek việc éo gì mình phải vote nhỉ . sống thì ăn tiếp k sống thì thôi " . chuẩn cmnr =))

Nói chung là tiếc tiền thì cứ bày tỏ đi, kể cả ko dep thì cũng đầu tư cá-i* khác mà :m003:
Cãi nhau có làm mọi chuyện khá hơn đâu .

Nói chung là tiếc tiền thì cứ bày tỏ đi, kể cả ko dep thì cũng đầu tư cá-i* khác mà :m003:
Cãi nhau có làm mọi chuyện khá hơn đâu .
ko muốn cấi nhau đâu bác ơi nhưng mà nó cứ cố tỏ ra nguy hiểm thì phải nói vài câu cho nó bớt nguy hiểm X_X

Thực ra nếu tất cả mọi mem của zeek email đến thì e rằng nó hơi giống trò khủng bố bằng email và đương nhiên nó sẽ phản tác dụng!

chúng ta nên suy nghĩ thêm về phuơng pháp lobby này có phù hợp và thực sự mang lại hiệu quả hay ko???

sau cơn mua trời vẫn tối :m066:

Trời ơi! vừa tham gia MMO mới tìm hiểu và chơi zeek đc 2 ngày thì nghe tin sét đánh ngang tai

lại trời lại phật cho zeek ko bị gì để ace còn kiếm ăn nữa chứ, báo cáo mọi người đã vote rồi, vì miếng cơm manh áo:binhsua21::binhsua21:

Giải pháp tạm thời thôi, nội dung email đừng viết giống nhau nhé.

gửi nhiều quá nó tưởng zeek thuê người spam hòm thư của nó...nó kiện bỏ mệ :m146:

Thank you for contacting the Office of Governor Bev Perdue. We are here to serve you, and want to acknowledge receipt of your correspondence. Suggestions and comments will be read and referred to the appropriate staff member. If you submitted a question or request for assistance, we will follow up with you as soon as possible.

Office of the Governor Bev Perdue
20301 Mail Service Center
Raleigh, NC 27699
1-800-662-7952 (for NC residents only)
919/733-4240
919/733-2120 (fax)
[email protected]
http://www.governor.state.nc.us

thé này dc chua mấy ban

Announcements

Forum statistics

Threads