Other Chiến adfly , Tăng view youtube , CPM qua site Atsurf.vn và hỗ trợ các bạn lên víp trong một tháng

Status
Not open for further replies.

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện website đã ra phiên bản surf mới để các bạn chiến adfly và cpm trên blog và website hiệu quả và youtube. Mọi người đăng ký acc ở web và để lại email để nhận một tháng làm thành vien vip của hệ thống.

Last edited:
riêng adf.ly bắt buộc phải skip ads và nhập captcha , ko có thì banned như thường thôi cậu

riêng adf.ly bắt buộc phải skip ads và nhập captcha , ko có thì banned như thường thôi cậu
Còn nhiều cái để chơi mà bạn, nói chung bạn giới hạn phù hợp cũng vô tư. Với lại surf kiểu này nói chung nhiều người cũng kích thôi

tks bác. e đang tìm hiểu site :D
Hệ thống surf này việt nam chưa có đâu em . Theo anh nghĩ nó là an toàn vì nó lấy tranfic qua site surf như mọi site khác . Nếu dùng trình duyệt chomchom để surf thì em cho nó bật cửa số là được, còn với mozia thì thoải mái surf rất mượt

Hệ thống surf này việt nam chưa có đâu em . Theo anh nghĩ nó là an toàn vì nó lấy tranfic qua site surf như mọi site khác . Nếu dùng trình duyệt chomchom để surf thì em cho nó bật cửa số là được, còn với mozia thì thoải mái surf rất mượt
"Cờ rôm" chạy ok. Em đang chạy nó. :D

Treo Surf.
Surf vẫn chạy nhưng không update phút.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis