[Chia Vui] Mới thắng kháng cáo dispute gần 3k$ Paypal

chia vui cùng bác , nhưng e vẫn đang dính vụ dispute 75$ của thằng dog @rong
vụ này bác thanh toán pp bên vultr cho ông đó phải không nhỉ ! cái paypal của bác sẽ còn gặp vận hạn dài dài lắm ak . e có reg acc bên vultr để chạy khi còn tiền thì chả sao nhưng khi mà vultr hết tiền nó sẻ tự động trừ tiếp bên pp của bác , pp mà ko có tiền thì nó lấy từ visa của bác lên , nếu visa của bác không còn tiền thì cái acc pp lại dính limit tiếp .tuần trước e dính 1 acc pp rồi . khổ

vụ này bác thanh toán pp bên vultr cho ông đó phải không nhỉ ! cái paypal của bác sẽ còn gặp vận hạn dài dài lắm ak . e có reg acc bên vultr để chạy khi còn tiền thì chả sao nhưng khi mà vultr hết tiền nó sẻ tự động trừ tiếp bên pp của bác , pp mà ko có tiền thì nó lấy từ visa của bác lên , nếu visa của bác không còn tiền thì cái acc pp lại dính limit tiếp .tuần trước e dính 1 acc pp rồi . khổ
đg tíh ja hạn vultr = pp pác nói fát nín lun

cho hỏi mình mở dispute 1 site scam, chưa nâng lên claim nhưng lỡ bấm cance rồi, h ko mở dispute lại đc nữa thì phải làm sao :(
6$, tuy ít nhưng đó là tiền mình kiếm đc từ khi tham gia mmo nên tiếc lắm các bác ạ

chúc mừng những anh hùng của mmo4me, phải như thế cái lũ scamer nó mới trắng mắt ra :rolleyes:

hic 10 người liên tiếp nhận thưởng từ 60-69 là ko đc đâu :(( chỉ tính đuôi thui bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,080
Latest member
nguyenbhuy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back