Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

acc textnow thì phải nạp tiền đúng ko mấy bác?? chứ tạo free nó cho xài có mấy số ak
tạo nhiều nick, mỗi nick 1 số, gắng gửi tin nhắn để giữ số, k là phải tạo số lại. nếu đăng ký tele càng cần phải giữ số.

làm thử 20 ac khi mở bật login lên thì thất thoát không lưu tầm 5 ac , bác tài fix lại lỗi này thì tuyệt

Sao mình ko đổi ip vẫn ko bị ban telegram nhỉ

Cao nhân nào cho mình hỏi xíu ?
Mình chủ yếu săn coin ở tool. Đối với mấy loại săn chat với Bot, làm sao paste cái link ref đó ở telegram tool (bản tool là portal). Tìm group thì ok, group Bot hay gì vẫn ra, nhưng quan trọng chỗ link có code invite để hưởng ref ấy ? :eek:

Mình chủ yếu săn coin ở tool. Đối với mấy loại săn chat với Bot, làm sao paste cái link ref đó ở telegram tool (bản tool là portal). Tìm group thì ok, group Bot hay gì vẫn ra, nhưng quan trọng chỗ link có code invite để hưởng ref ấy ? :eek:
code ref thường kiểu /start=CODEREF , bạn tìm con bot đó rồi join xong gửi nó cái mess "/START CODEREF" là đc

code ref thường kiểu /start=CODEREF , bạn tìm con bot đó rồi join xong gửi nó cái mess "/START CODEREF" là đc
Không ăn thua cậu ơi, vào phải start trước. Rồi mới chat với nó được, chat dòng đó nó k hiểu và ref k ăn

bác send cái link ref theo kiểu tin nhắn đến acc muốn reg là được :D

chả hiểu bác nói gì luôn :D. bác đưa thử 1 link xem, or nhắn vào save messages rồi click vào đó xem

bác send cái link ref theo kiểu tin nhắn đến acc muốn reg là được :D
Cái này oke nè. Để mình tạo hẳn 1 cái group rồi join tất cả các clone vào lấy link cho lẹ, giờ mới nghĩ ra. Tks bro =))

có bác nào có kinh nghiệm nuôi số textnow là cho e hỏi là trong vào 3-5 ngày nick chỉ cần nhận được tin nhắn là được hay là còn phải login vào để nhắn tin cho acc khác nữa thì mới ko bị revoke số điện thoại vậy ạ ?

có bác nào có kinh nghiệm nuôi số textnow là cho e hỏi là trong vào 3-5 ngày nick chỉ cần nhận được tin nhắn là được hay là còn phải login vào để nhắn tin cho acc khác nữa thì mới ko bị revoke số điện thoại vậy ạ ?
chịu khó nhắn tin chéo qua lại đó bạn , chả hạn thí dụ 99 ac nhắn vào ac A, rồi ac A nhắn lại cho 99 ac đó, mình dùng làm vậy thấy vài ngày nay nó ổn chưa bị khóa ac hoặc reset số

chịu khó nhắn tin chéo qua lại đó bạn , chả hạn thí dụ 99 ac nhắn vào ac A, rồi ac A nhắn lại cho 99 ac đó, mình dùng làm vậy thấy vài ngày nay nó ổn chưa bị khóa ac hoặc reset số
vậy thì có tool hỗ trợ ko nhỉ ? hay làm tay vậy bác ? e hiện giờ đang làm tay thấy hơi bất tiện

phải login vào nhắn hoặc gọi điện tới 1 số trong 5 ngày làm việc, k nó thu hồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom