Got Paid Chia Sẻ Tips Thể thao Tháng 07

Status
Not open for further replies.
Thằng này sắp nổ

0-0
2H 18'
New Zealand U20 (W)
Australia U20 (W)
Draw

1.042

0.5-1
0.950

5.00

0-0.5
0.800

u
0.870

2.43

1.97

USA Major League Soccer

Cược thế lay mần răng mà béc,bet trúng nó cũng trả lại

Thôi để tối nay có trận MU nè bác pro, bác tính bắt thế nào. Mình hơi tệ phần handicap ;))

Trận này mình cũng ko biết thế nào,coi thằng MU có tung ra đội hình mạnh ko,rồi mặt sân thế nào,sân xấu mấy ảnh lười chạy lắm,ko biết trình độ thằng Hongkong này thế nào mà nhận định nữa,mù thông tin :D

Trận này mình cũng ko biết thế nào,coi thằng MU có tung ra đội hình mạnh ko,rồi mặt sân thế nào,sân xấu mấy ảnh lười chạy lắm,ko biết trình độ thằng Hongkong này thế nào mà nhận định nữa,mù thông tin :D
MU chấp 2.75 mình nghĩ là quá cao. Bắt thằng chủ nhà thôi các bác.

Bác nào bet bên POB cho mình hỏi làm thế nào xem được kết quả các trận đấu đã xảy ra nhỉ? Có vài trận mà 7m và thằng nowgoal chả thấy thông tin.

MU chấp 2.75 mình nghĩ là quá cao. Bắt thằng chủ nhà thôi các bác.

Bác nào bet bên POB cho mình hỏi làm thế nào xem được kết quả các trận đấu đã xảy ra nhỉ? Có vài trận mà 7m và thằng nowgoal chả thấy thông tin.
POB nhiều trận cũng bắt đầu vài phút nó mới hiện lên, MU chấp 2.75 trái thì khó đó, sân HK rất tồi, Tottenham với Sunderland vừa đá ở đó rồi, dạo này bên đó cũng mưa nhiều nữa. Kitchee đang xếp thứ 2 ở giải quốc nội sau South China. Hôm nay MU ra sân với đội hình wen thuộc nhưng k thích lắm. Có khi trận này MU thua 0-2 thì HOT :binhsua172:

chủ nhà đê, ko fải xoắn :binhsua57::binhsua57:

POB nhiều trận cũng bắt đầu vài phút nó mới hiện lên, MU chấp 2.75 trái thì khó đó, sân HK rất tồi, Tottenham với Sunderland vừa đá ở đó rồi, dạo này bên đó cũng mưa nhiều nữa. Kitchee đang xếp thứ 2 ở giải quốc nội sau South China. Hôm nay MU ra sân với đội hình wen thuộc nhưng k thích lắm. Có khi trận này MU thua 0-2 thì HOT :binhsua172:

Kèo lại lên roài, thằng MU chấp 3.25. Trận này bắt tài góc an toàn hơn.

Bác nào biết cách xem kết quả ở POB chỉ mình với. Tìm mãi k thấy cái chỗ xem kết quả đâu cả. Bình thường ở dafabet mình toàn vào chỗ result để xem, bên POB chả có cái quái nào xem cả.

Bác nào biết cách xem kết quả ở POB chỉ mình với. Tìm mãi k thấy cái chỗ xem kết quả đâu cả. Bình thường ở dafabet mình toàn vào chỗ result để xem, bên POB chả có cái quái nào xem cả.
Xem kết quả đang diễn ra hay kqua trận đấu đã kết thúc??? POB k có chỗ kqua trận đấu đã kết thúc đâu, trừ khi bạn bet trận đó thì bet history mới có

thôi xác cmn định trận Kitchee - MU, 3:0 phút 28 rồi :)) xõa đê

- - - Updated - - -

Norway U17 (W) v Croatia U17 (W)

Cược Chấp Trong Trận(3:1)
Croatia U17 (W)+2.5@ 1.92
Số Tiền:
Thắng:

Dukla Praha U21 v FC Slovan Liberec U21

Trên/ Dưới Trong Trận - Hiệp 1
Dưới1.5@ 1.88
Số Tiền:
Thắng: