Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
em cũng xác định đánh vui lấy tiền cafe ăn uống chứ chả ham hố gì kiếm nhiều, nhưng mà cái máu cờ bạc thì nó .... rồi các bác ạ
không phải ham đánh to ăn to, mà kiểu máu đã chơi là phải thắng to nó mới thích thú ấy :D, chứ lúc đầu em cũng chỉ 25 50k/trận rồi càng ngày càng gấp

Poland 65 : 44 Bulgaria

Kèo này xem đúng là thở = oxi già luôn. 3p cuối nó không ghi 1 bàn nào, đúng phút gần gần cho 1 quả 3 điểm, vừa đủ ăn kèo over 108.5 :binhsua38:

Hết giờ, tiếc cho ý quá, 20p cuối đá rất hay và nỗ lực mà không thêm được bàn nào, U20 có khác, thôi cũng may mình gỡ đc 2 kèo :))

có mấy cái kèo tenis này ko hiểu sao vẫn chưa thấy kq:

Daniela Hantuchova (SVK) - Lesia Tsurenko (UKR) - how many games will be played in the 1st set?▼Over 8.51.37In play

Filippo Volandri (ITA) - Oliver Golding (GBR) - how many games will be played in the 2nd set? ▼Over 8.52.33In play

mấy bác có chiến kèo này ko? có gặp tình trạng giống em ko? hai trận này kết thúc lâu rồi mà?
còn trận này không hiểu sao đứng yên? chắc có tên bỏ cuộc?

Jan-Lennard Struff (GER) - Hiroki Moriya (JPN) - how many games will be played in the 3rd set? ▼Under 9.52.16In play

Last edited by a moderator:
có mấy cái kèo tenis này ko hiểu sao vẫn chưa thấy kq:

Daniela Hantuchova (SVK) - Lesia Tsurenko (UKR) - how many games will be played in the 1st set?▼Over 8.51.37In play

Filippo Volandri (ITA) - Oliver Golding (GBR) - how many games will be played in the 2nd set? ▼Over 8.52.33In play

mấy bác có chiến kèo này ko? có gặp tình trạng giống em ko? hai trận này kết thúc lâu rồi mà?
đợi tí nó cập nhật mình cũng chưa được tiền kèo đó. *** 5 mã win 4 close 1 nghỉ dc rồi kaka

đợi tí nó cập nhật mình cũng chưa được tiền kèo đó. *** 5 mã win 4 close 1 nghỉ dc rồi kaka
bác có biết kq kèo này ko? chơi nhưng mà chẳng nhớ nữa?
Daniela Hantuchova (SVK) - Lesia Tsurenko (UKR) - how many games will be played in the 1st set? ▼Over 8.51.37In play

Xâu 2

Costa Rica v Panama
Trên / Dưới
Trên2@ 1.86
USA v Honduras
1X2 - Hiệp 1
USA@ 1.83
Số Tiền:
Thắng:

xiên 2 ku này thử coi kiếm ít tiền ăn trưa

16'

USA