Help Chia sẻ một số cách thức và kinh nghiệm trading forex có xác suất thắng cao

post lại ảnh của #1 đi chủ thớt ơi :)

của cậu đây, ảnh trước mất rồi, nhưng hôm nay thứ tư hiện giờ lại có break-out như phương pháp này, mình làm ảnh giá break-out hiện tại, nếu thấy hay cám ơn cái nhé, để còn hứng mà post tiếp

Last edited by a moderator:
Mấy tuần vào BOX mà chỉ thấy toàn bác lập topic giới thiệu công ty, IB..., toàn thấy chữ chứ không thấy hình, moi lại topic này để post mấy ảnh lên cho BOX gọi là Box trading forex. phương pháp số 1 với 2 ngày hôm qua và hôm nay (thứ 4, và thứ 5), bác nào xem thì xem chứ đừng gạch đá, buồn thì post lên thôi, thích thì xem, nghề này buồn thật, muốn có nhiều bác có nghề, chém tí đỡ buồn mà có bác giấu nghề, có bác có tí nghề thì ngạo mạn quá, có bác thì đã vội bỏ nghề sau vài năm chinh chiến :).
thứ 4, hôm qua

thứ 5, hôm nay

Mấy tuần vào BOX mà chỉ thấy toàn bác lập topic giới thiệu công ty, IB..., toàn thấy chữ chứ không thấy hình, moi lại topic này để post mấy ảnh lên cho BOX gọi là Box trading forex. phương pháp số 1 với 2 ngày hôm qua và hôm nay (thứ 4, và thứ 5), bác nào xem thì xem chứ đừng gạch đá, buồn thì post lên thôi, thích thì xem, nghề này buồn thật, muốn có nhiều bác có nghề, chém tí đỡ buồn mà có bác giấu nghề, có bác có tí nghề thì ngạo mạn quá, có bác thì đã vội bỏ nghề sau vài năm chinh chiến :).
thứ 4, hôm qua

thứ 5, hôm nay
Thanks bác đã chia sẽ, P sẽ viết thử con EA theo cách đánh của bác xem kết quả như thế nào. Hi vọng cho kết quả tốt.:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back