Chia sẻ kinh nghiệm thực tế kiếm tiền với PointsPrizes update mới nhất

bạn đang nói Lords Mobile hay mấy offer khác, đối với mấy offer khác thì chỉ làm dc 1 lần thôi, vài bữa sau thì có các cái khác
Còn những offer trong Mystery Points thì có hoài, làm lại nhiều lần được
con lord mobi ấy bạn nó hiện thế nào thì mình biết là làm lại dc ví dụ như nó thay đường link chả hạn

con lord mobi ấy bạn nó hiện thế nào thì mình biết là làm lại dc ví dụ như nó thay đường link chả hạn
nó luôn hiện bạn ạ, nó chỉ ko cho mình biết là làm thì có được tính điểm hay ko thôi, cái này vào dựa vào kinh nghiệm là chính như mình đã chia sẻ. Nhưng chắc 1 điều là bạn ko thể làm liên tục cỡ 3 lần trong 1 ngày đâu, hiếm có ai làm trên PointsPrizes mà kiếm cỡ 1k5 points / ngày (mình đang nói đến kiếm points bằng làm offer)

Bạn có thể thấy trên page có 1 biểu đồ theo dõi lượng điểm của mình / ngày ( tuần, tháng, năm). Bạn hãy nhớ họ luôn monitor mình, nếu số điểm của mình kiếm dc quá nhiều / ngày thì bảo đảm bạn sẽ được chăm sóc kỹ lưỡng

Cái offer này trung bình làm 1 tiếng, giả sử 1 ngày 8 tiếng bạn làm 8 lần đủ để kiếm được 3k points là 20$, vị chi là 1 ngày bạn kiếm khoảng 460 k. Một ngày bạn chỉ ngồi nhà chơi game mobile và kiếm được 460k, bạn có thấy có gì sai ko ?

Nên chiến lược mình đề nghị là nhiều acc xoay tua, nó sẽ có vẻ hợp lý và mình cũng có thể làm liên tục offer này

Last edited:
chấm nghiên cứu

Cái offer castle clash hình như chỉ làm đc 1 lần thôi phải ko bạn, mình làm trên ios khác ko trả point.

Cái offer castle clash hình như chỉ làm đc 1 lần thôi phải ko bạn, mình làm trên ios khác ko trả point.
Thực ra thì cái offer này mình chưa làm lần nào, nó khó chơi hơn nên mình ko chơi, mình chỉ làm mỗi cái Lords Mobile thôi, nếu bạn nào có tâm thì up cái video hướng dẫn cách chơi game này và share mình với nhé.

Vì offer này ko ở trong phần Mystery Points nên nó chỉ làm được 1 lần / 1 account thôi (khoảng 1 năm trước thì offer này có trong Mystery Points, nghĩa là làm lại dc nhiều lần, nhưng sau đó nó bị remove)

Video thì ko có nhưng lấy 264 point cũng dễ thôi bạn, ai chơi game này rồi sẽ bik
1. Nâng nhà chính lên tầm lv4, nâng thêm vài công trình phụ ( lúc đầu vô dùng hết gem để speed build)
2. Mua lính đi cướp ( cái này là nhiệm vụ chính để hero đạt lv40, mỗi lần cướp lên 2lv nhưng phải đạt 3*), chọn nhà nào dễ mà cướp đừng cướp nhà mạnh. Chú ý lượng vàng và dầu. Ngoài ra, vô làm nhiệm vụ đánh ải để lấy lửa và sao( điều kiện để up hero từ 1* lên 2*) mấy cái ải này yếu nên làm nhanh thôi.
3. Khi hero đạt lv20 vào upgrade lên 2* mới lên đc 40
Có 2 cách để từ 20 lên 40:
- tiếp tục đi cướp
- hoặc đợi ngày thứ 3 đăng nhập đc tặng sách tăng exp xong vô ép lên thẳng 40 luôn.
Vậy là xong!
Game này ai chơi clash of clan gần tương tự, làm siêng tầm 30'.
Còn bạn nào có video thì up lên cho mấy bạn tham khảo.

Remember Me app hắn nằm chỗ nào bạn, sao mình tìm ko thấy

đây nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,665
Latest member
lapdatcameratphc
Back
Top Bottom