Chia sẻ kinh nghiệm thực tế kiếm tiền với PointsPrizes update mới nhất

bạn cho mình cái screen shot dc ko ?
bạn dùng iOS, vậy là dùng safari hả ? trước giờ mình chỉ dùng chrome, chưa test qua safari
cảm ơn bạn, mình thấy em nó rồi. Bạn check inbox hd mình cách ăn lại với dc k bạn

bạn nào đã ref mình nhưng gặp trở ngại trong làm offer thì inbox mình nha, mình sẽ giúp nhiệt tình
một mạng chạydc mấy acc vậy b

bạn nào đã ref mình nhưng gặp trở ngại trong làm offer thì inbox mình nha, mình sẽ giúp nhiệt tình[
:), khi mà bạn đã chơi đi chơi lại khoảng 100 lần thì bạn sẽ làm được. Trong video mình up là mình chơi chậm đó, nếu nhanh hết cỡ của mình thì khoảng 55 phút sẽ đạt được target của offer ( tấn công Monster II một lần)
Hướng dẫn cho mình với, mail mình là: [email protected]
Thanks !

Redeem bao lâu về vậy bạn
tính từ thời điểm bạn claim, trong vòng 1 tuần nó sẽ xem xét và quyết định ngày trả cho bạn
Ngày trả nó ko cố định, nếu nó cảm thấy các offer bạn làm có độ tin cậy cao thì nó sẽ trả trong 1 tuần, lâu hơn thì nửa tháng hoặc 1 tháng, và tối đa là 60 ngày

Cho mình hỏi là làm xong lords mobile thì hôm nào nó lại cho làm lại à
thực ra bạn có thể làm lại ngay, nghĩa là được 2 lần liên tiếp / ngày, nhưng ko nên làm vậy, vì nó rất dễ bị ban, bạn hãy để cỡ 4 ngày sau hãy làm lại, trong thời gian đó hãy tranh thủ các offer khác, hoặc làm trên account khác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom