• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

record cao hay ko thì chưa biết, nhưng tính lợi nhuận thì chã bỏ mà rủi ro lại cao nữa, tính ra nếu ngon lắm thì 1 tháng 25 tip win 20 lose 5 thì lời đc có 5unit chứ nhiêu đâu :D

record cao hay ko thì chưa biết, nhưng tính lợi nhuận thì chã bỏ mà rủi ro lại cao nữa, tính ra nếu ngon lắm thì 1 tháng 25 tip win 20 lose 5 thì lời đc có 5unit chứ nhiêu đâu :D

7.5 bạn :)

Nay ko thấy update, chắc thớt chưa về

Indiana Pacers - Cleveland Cavaliers
Kèo : Cleveland Cavaliers (-3.5)

Up kèo 6/2 cho mọi người! :rolleyes:

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Tính toán vãi quá! 15win cũng được odds 1.5 tinh ra lãi 7.5Unit rồi còn đòi gì nữa? Odds thế này mà bác nói rủi ro cao thì ko nên bet làm gì!
P/s: Anh em cổ vũ nào! Kèo double hôm nay sáng quá
Cleveland Cavaliers 43 : 33 Indiana Pacers
< 7 min

Tính toán vãi quá! 15win cũng được odds 1.5 tinh ra lãi 7.5Unit rồi còn đòi gì nữa? Odds thế này mà bác nói rủi ro cao thì ko nên bet làm gì!
P/s: Anh em cổ vũ nào! Kèo double hôm nay sáng quá
Cleveland Cavaliers 43 : 33 Indiana Pacers
< 7 min

@@ thế bác chỉ tính win full hết 15 kèo thôi sao, k tính lose à, 2 trận win chỉ bù đc cho 1 trận thua thôi nhé, còn cái rủi ro chính là chẳng may nếu 25 tip mà bác win chưa tới 20 tip thì thế nào, vãi, đọc kỹ lại cmt xem, tính thế mà còn thắc mắc :))))))))))

chưa chắc, đang bị kèo dưới đè quá, phạm lỗi ko :rolleyes:

hiệp 4 liệu kèo trên có chơi khởi sắc hơn sau 1 hiệp 3 bạc nhược :rolleyes:

có vẻ ổn hơn xíu :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week