• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

Nếu site bóng rổ của bác chuẩn như record mấy tháng vừa qua thật thì cũng chả cần thêm site khác làm gì :D, 1 site chuẩn là ngon rồi :) có điều em đọc kèo pick dịch google ra mà chả hiểu là gì
Mình ghi rõ đánh như thế nào r mà. Cần chi vào site đó làm gì.

Mình ghi rõ đánh như thế nào r mà. Cần chi vào site đó làm gì.
Vào để tiện xem Record lun đó bác, dùng GG nó cũng chỉ dịch mấy title , kèo dịch ko được :v
Đợi bác chạy thử kèo Football ra sao rồi cố gắng theo, chứ vốn giờ cũng chỉ còn 20$ ! Chơi banh thua riết...

Vào để tiện xem Record lun đó bác, dùng GG nó cũng chỉ dịch mấy title , kèo dịch ko được :v
Đợi bác chạy thử kèo Football ra sao rồi cố gắng theo, chứ vốn giờ cũng chỉ còn 20$ ! Chơi banh thua riết...
Bạn kéo thử kèo bóng rổ của mình trk kìa. Giá bạn chơi luôn từ hôm đầu mình chia sẻ thì có lẽ bây giờ tự tin chơi hơn

96 - 103 chia buồn các thánh

Chờ Tip khác vậy ! nếu ko dính vào dây đen thì đánh gấp thếp gỡ lại :v

Mình đảm bảo vs c record cực chuẩn!

Để xem hnay có kèo Bet football nào chuẩn không, làm thử 1 mã... gì chứ cái tui Nga này mình cũng biết 1 số người, mời vào Group của họ nhung yêu cầu này kia về vốn nên mình không Join.

Hôm qua là ngày thất bại hoàn toàn của mình.
Cả kèo bóng rổ và 1 kèo bóng đá của mình cùbg 1 bạn nữa trong forum góp vốn cùng mua đều thua cả. Mình xin nhắc lại, kèo bóng rổ hq mình chỉ nhận đk hệ số 1.47. Vs cái hệ số này, ns thật mình đánh và rất run tay, kq thế nào các bạn cũng thấy. Chính vì vậy mình ms có đề xuất về trang bóng đá kia. Hq kèo đó thua nha. Các bạn có thể kiểm tra để thấy rằng mình cung cấp kèo chính xác. Hq chỉ đk mỗi cái kèo bonus từ trang bóng đá là ăn, nhg mình ko đánh kèo bonus đó.
Rất:-(
xin lỗi các bạn.
Thống kê hiện tại : 2+/1-
Nếu nói theo như record thì 1 tháng lose khoảng 4-5 lần, hy vọng bác post kèo đều để win bù là được :p , với lại Tip có lúc win lúc lose nên chả trách được trừ khi nào dính dây đen quá thôi. Chúc kèo rổ tiếp theo win bù, về phần kèo banh, trang football đó thấy record kích thích thật , chờ ăn vài kèo rổ, có thể theo ;)

Mình đảm bảo vs c record cực chuẩn!
Record site euro-inside.com cực chuẩn à bác, mà sao nó ko update record nhỉ, thấy mỗi đến ngày 20

dịch dc hết bác ạ xếp từ bảng chữ cái tiếng nga là ra, nhưng phần pick đội nào thì dịch tiếng việt vẫn ko hiểu là ji`
Ví dụ: п1 thì là đánh kèo 1x2 đội 1
ф1 thì là đánh kèo Asian handicap đội 1
Nhưng ở record tháng 12/2014 có tip chọn là "TM(5.5)" dịch google thì vẫn là "TM(5.5)", "п1 в матче" thì là "n1 của trận đấu" (Không biết nó khác gì tips "п1"), тб(5.5) cũng ko biết là gì, bác @Lucassuperbet giái thích giúp em nhé

dịch dc hết bác ạ xếp từ bảng chữ cái tiếng nga là ra, nhưng phần pick đội nào thì dịch tiếng việt vẫn ko hiểu là ji`
Nhưng ở record tháng 12/2014 có tip chọn là "TM(5.5)" dịch google thì vẫn là "TM(5.5)", "п1 в матче" thì là "n1 của trận đấu" (Không biết nó khác gì tips "п1"), тб(5.5) cũng ko biết là gì, bác @Lucassuperbet giái thích giúp em nhé
ТМ là тотал меньше tức là tổng số bàn thắng nhỏ hơn. ТБ thì là ngược lại c ạ!

Vấn đề là chỗ đó, biết nó pick gì nhưng tên đội éo thể nào lần ra được, ngộ nhỉ mình tưởng tiếng Nga nhưng mấy đội NBA nước ngoài tên tiếng anh thì phải để nguyên luôn chứ...rắc rối thật

Nay có rổ hay bóng gì ko bác, để em còn chờ :p

Vấn đề là chỗ đó, biết nó pick gì nhưng tên đội éo thể nào lần ra được, ngộ nhỉ mình tưởng tiếng Nga nhưng mấy đội NBA nước ngoài tên tiếng anh thì phải để nguyên luôn chứ...rắc rối thật
Vậy tiếng Nga ms hay mà c, hì. Tên riêng thì nó dịch từng chữ cái tương ứng ra ấy mà. Còn bọn t đọc thì vẫn vậy nên tìm ra đk ngay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom