Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

Cũng hơi khó đấy bạn. Nếu có thể thì bạn ưng tiền trước, còn AE nào có nhu cầu thì send $ cho trung gian giữ. Sau khi có kèo của trận đấu & hết hiệp 1 của trận đấu thì trung gian send tiền cho bạn (hoặc send từ đầu trân). Biết TIPs thì cũng có lúc thắng lúc thua, cuối tháng lãi là okay. Nhưng sẽ có 1 số ae nghi ngại không dám nộp $. Xui xui trận đầu mở màng mà lose cái là coi như khó có đủ tự tin hùn vốn trận sau o_O
Đây là một bảng thống kê mình đã tạm theo dõi trong thời gian qua(Các bạn đừng hỏi tại sao bây giờ mình ms ns tới trang này nhé,hì )
Trong bảng ko đơn giản là hệ số các trận đấu, mà nó là các thông số cũng như hệ số tính lãi đk của mình.
Giá trang này là hơi cao(mình ns thật), vì vậy mình có cùng một ng Nga khác sẽ cùng góp chung mua site(mình khoảng 40%chi đó) nhg đó vẫn là một khoản lớn nếu so vs khả năng chi tiền để mua kèo của mình. Vì vậy hôm nay mình đề xuất phương án, như trk đây mình đã từng ns: các bạn có thể chia sẻ, giúp mình một phần chi phí mua kèo. Theo mình tính toán thì nếu có 4ng cùng mình tham gia, mỗi ng khoảng 10$, chuyển qua cho mình vào trk trận đấu thì sẽ là tốt nhất, hoặc nếu nhiều hơn có thể là 8ng, và mỗi ng 5$(nhg mình ko muốn cùng quá nhiều ng tham gia, rất khó quản lý)
Mình đề xuất như vậy các c có ý kiến gì ns mình, kể cả là ngày hôm nay, nếu thích hợp và các bạn nhiệt tình, mình sẵn sàng lien hệ cùng bạn kia để bắt đầu luôn.
Về ng cùng chúng ta mua kèo. Mình đảm bảo về độ tin tưởng vì đã ko ít lần mình có giao dịch tiền điện tử vs bạn ấy, và ng Nga cũng khá đáng tin.
Bây giờ ns về site. (tên site là gì, giá như thế nào, cho mình ko tiết lộ, vì mình đã hứa vs bạn kia )
Như các bạn đã thấy giá trị hàng cuối cùng trong bảng. Đó là hệ số tương đối chính xác số lần tiền các bạn có thể nhận đk qua mỗi tháng. Ví, các bạn đấnh 10$ một trận, thì sau các tháng mình đảm bảo các bạn cũng nhận đk chí ít là 150$ (trong bảng các tháng qua sẽ là 230 260 240, và tháng 1 chính xác là hơn 260$). Đây là con số vi dụ thôi, vì các bạn bỏ tiền mua mất 5-10$ thì ko thể có chuyện đánh 10$ một trận cả.
Về cơ bản là như vậy.
Các bạn tham khảo nhé, cho đến bây giờ mình có thể đảm bảo mọi kế hoạch của mình là tương đối sẽ thành công. Chúng ta cùng chia sẻ may mắn, cùng hợp tác, cùng bàn bạc, nc mỗi ngày, hi vọng thành công, may mắn sẽ đến nhiều hơn với mỗi ng chúng ta.
Yahoo của t, một số bạn quen đã biết r, nên mình sẽ ko ghi ở đây nữa. Hi vọng nhóm sẽ hoạt động tốt và thành công. Nếu nhóm đk thành lập, mình hứa, sẽ chỉ dẫn các c chiến lược đánh kèo sao cho hiệu quả đạt đk là cao nhất!

Đây là một bảng thống kê mình đã tạm theo dõi trong thời gian qua(Các bạn đừng hỏi tại sao bây giờ mình ms ns tới trang này nhé,hì )
Trong bảng ko đơn giản là hệ số các trận đấu, mà nó là các thông số cũng như hệ số tính lãi đk của mình.
Giá trang này là hơi cao(mình ns thật), vì vậy mình có cùng một ng Nga khác sẽ cùng góp chung mua site(mình khoảng 40%chi đó) nhg đó vẫn là một khoản lớn nếu so vs khả năng chi tiền để mua kèo của mình. Vì vậy hôm nay mình đề xuất phương án, như trk đây mình đã từng ns: các bạn có thể chia sẻ, giúp mình một phần chi phí mua kèo. Theo mình tính toán thì nếu có 4ng cùng mình tham gia, mỗi ng khoảng 10$, chuyển qua cho mình vào trk trận đấu thì sẽ là tốt nhất, hoặc nếu nhiều hơn có thể là 8ng, và mỗi ng 5$(nhg mình ko muốn cùng quá nhiều ng tham gia, rất khó quản lý)
Mình đề xuất như vậy các c có ý kiến gì ns mình, kể cả là ngày hôm nay, nếu thích hợp và các bạn nhiệt tình, mình sẵn sàng lien hệ cùng bạn kia để bắt đầu luôn.
Về ng cùng chúng ta mua kèo. Mình đảm bảo về độ tin tưởng vì đã ko ít lần mình có giao dịch tiền điện tử vs bạn ấy, và ng Nga cũng khá đáng tin.
Bây giờ ns về site. (tên site là gì, giá như thế nào, cho mình ko tiết lộ, vì mình đã hứa vs bạn kia )
Như các bạn đã thấy giá trị hàng cuối cùng trong bảng. Đó là hệ số tương đối chính xác số lần tiền các bạn có thể nhận đk qua mỗi tháng. Ví, các bạn đấnh 10$ một trận, thì sau các tháng mình đảm bảo các bạn cũng nhận đk chí ít là 150$ (trong bảng các tháng qua sẽ là 230 260 240, và tháng 1 chính xác là hơn 260$). Đây là con số vi dụ thôi, vì các bạn bỏ tiền mua mất 5-10$ thì ko thể có chuyện đánh 10$ một trận cả.
Về cơ bản là như vậy.
Các bạn tham khảo nhé, cho đến bây giờ mình có thể đảm bảo mọi kế hoạch của mình là tương đối sẽ thành công. Chúng ta cùng chia sẻ may mắn, cùng hợp tác, cùng bàn bạc, nc mỗi ngày, hi vọng thành công, may mắn sẽ đến nhiều hơn với mỗi ng chúng ta.
Yahoo của t, một số bạn quen đã biết r, nên mình sẽ ko ghi ở đây nữa. Hi vọng nhóm sẽ hoạt động tốt và thành công. Nếu nhóm đk thành lập, mình hứa, sẽ chỉ dẫn các c chiến lược đánh kèo sao cho hiệu quả đạt đk là cao nhất!

Tớ 1 slot rồi nhé, đầu tháng sẽ theo

Về cơ bản là như vậy.

t vẫn như đã nói với c nhé, nếu thiếu người, thì 1 mình t x2 nhé c :) càng ít người càng dễ quản lý :)

rất tiếc là chơi ít ko có vốn nên theo mấy kèo free chú post thoy :(

Khi tham gia xong thì có được biết tên site không vậy bạn !

Mình nghĩ là không nên bạn nhé, chỉ cần có tip ổn là ok rồi :)

Hiện tại chủ topic vẫn giao dịch với người bạn kia và không cho người bạn kia biết chúng ta góp vốn để pay tip nhé ;)

Vs odd như này, thực sự ko có nhiều trang tốt như vậy. Lại là kèo mỗi ngày một trận nên mình ms ưng ý . Mỗi tháng, theo mình chú ý thì sẽ mất khoảng 7 trận thua. Vì vậy mà theo đúng như bạn kia ns, khả năng trận đầu thua là ko phải ko có. Nhg vs hệ số các trận lớn hơn 2, nếu hôm sau thắng thì ta vẫn hoàn vốn(đk lãi một chút). Thêm câu hỏi, vậy có thua 2 trận đầu tháng liên tiếp hay ko, mình trả lời là có, nhg thấp, và 3 trận liền thì có lẽ khả năng là về 0. Tất cả đều là mình đã tính toán, vs ns thật. Vẫn là như vậy, chia sẻ may mắn, thành công đến nhiều hơn.

Site bóng rổ hôm nay ko có kèo nhé(mình cũng nhắc lại bởi vì mỗi tháng chỉ có 2 kèo đơn) ngày mai họ sẽ up kèo cuối thạng . Còn 1 kèo bóng đá mình up ở trang 14 nhẹ
(kkèo này ko hề thuộc trang mà nhóm nếu đk thành lập sẽ chơi nhé)

Tip thứ 3:
Bristol City - Gillingham FC
Kèo: tổng sói bàn thắng >2.5

quote lại cho bạn nào theo kèo, này. Cần lưu ý đây không phải tip từ site bóng rổ daily và site bóng đang chuẩn bị lập group nhé mọi người! ;)

Dep mạnh trận này, lấy vốn để góp vốn :)

ngồi buồn chơi 2.98$ (con số may mắn trong ngày) ae nào theo thì theo nè:

Sevilla vs Espanyol. Total Goals : Over 2.5

Sau khi đặt cược rồi thì có thể hủy kèo ko mấy bạn, mình lỡ đặt cược cho 1 kèo tận tháng 3 =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,408
172,494
Latest member
marcelbreuerorg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom