Tutorial Chia sẻ Ebook kiếm tiền với Teespring của mình

Mọi người hoàn thành cái này như nào mà mình hoàn thành mãi ko được đều báo lỗi

Ai biết giúp mình với
Thanks !

thanks bạn nghiên cứu đã :D

Thanks ebook b rất hay. e chưa chạy fb ads lần nào, muốn hỏi b vài câu.
1. Fanpage FB mới lập có cần like không (kiểu như mấy bác thấy like nhiều thì tin tưởng azua mua hàng hơn)
2. Bác có kinh nghiệm sử dụng fb coupon chia sẻ e với. Dùng thẻ ngân hàng nào add...?
3. Làm sao để tối thiểu chi phí qc FB:D

có thể dạy mình được không ạ?

Thanks ebook b rất hay. e chưa chạy fb ads lần nào, muốn hỏi b vài câu.
1. Fanpage FB mới lập có cần like không (kiểu như mấy bác thấy like nhiều thì tin tưởng azua mua hàng hơn)
2. Bác có kinh nghiệm sử dụng fb coupon chia sẻ e với. Dùng thẻ ngân hàng nào add...?
3. Làm sao để tối thiểu chi phí qc FB:D
Mình trả lời bác như sau:
1. Fanpage không cần Like nhiều, Like sẽ có khi bác chạy Ads, chỉ cần bác tạo Niche về Design của bác, up cover hoặc hình nhìn cho đẹp tý là được.
2. FB coupon thì nên lựa nguồn uy tín, vì nguồn trôi nổi thì dễ bị khoác acc, bác nên search Google để tìm thông tin nhé. Mình hạn chế dùng coupon vì facebook nó ghét dân VN xài coupon lắm nên hên xui. Ngân hàng thì miễn có thanh toán quốc tế VISA MASTER là được: ACB, TCB, VCB, ... nên có tiền trong tài khoản để facebook nó xác nhận hoặc có thể dùng VISA ảo để chạy
3. Để tối ưu chi phí quảng cáo thì cần: Chọn càng sát đối tượng thì chi phí càng rẻ, Hình ảnh bắt mắt thu hút, Post khoảng 5-10 bài liên quan đến design áo của bạn trên fangfage, Acc có thời gian sử dụng lâu và uy tín, tránh nợ tiền face

có thể dạy mình được không ạ?
Bạn chỉ cần đọc và thực hành là ổn, còn dạy thì mình thấy chỉ nhiêu đó. CÒn các khóa học chủ yếu giúp bạn lấy ý tưởng, target theo cách của họ nhưng theo mình mỗi người khác nhau nên target cái này của họ thành công nhưng cái khác chưa chắc thành công bạn nhé. Hơn nữa khóa học thì có phần mềm giúp bạn thống kê, quản lý chiến dịch thôi. Chủ yếu bạn có vốn để test thử nghiệm không

Ngồi nghiên cứu thêm thì thắc mắc 2 vấn đề nữa, bác giải đáp giúp :D
1. Acc FB có cần phải đổi lại đúng tên chính chủ không? Thấy một số bác bảo không đúng dễ khóa acc.
2. VD có khách bấm vào link aff mình rồi nhưng chưa mua, sau đó bấm link aff người khác và mua thì tính cho ai nhỉ?:confused:

Ngồi nghiên cứu thêm thì thắc mắc 2 vấn đề nữa, bác giải đáp giúp :D
1. Acc FB có cần phải đổi lại đúng tên chính chủ không? Thấy một số bác bảo không đúng dễ khóa acc.
2. VD có khách bấm vào link aff mình rồi nhưng chưa mua, sau đó bấm link aff người khác và mua thì tính cho ai nhỉ?:confused:
1. Mình cũng nghe một số thông tin tin đồn ko chính chủ thì bị khóa nhưng hiện tại mình chưa bị khóa cái nào nên ko biết ra sao. Mà tùy bác thôi, phòng bệnh hơn chưa bệnh nên nếu bác thích nên đổi lại cho đúng.
2. Với Teespring thì ko có, còn với Sunfrogshirts thì có, Cookie lưu khoảng 14 ngày bác nhé, nếu muốn bấm link khác cũng có hoa hồng thì bác chơi sunfrog

Thớt gửi giups e vào mail [email protected] nhé. Tks trc!

em xin 1 vé bác ơi. không down được
[email protected]

Với những bạn ko down được có thể do cài IDM, bạn nào ko down được thì khi tải bấm ALT + CLICK mà down nhé, ko được thì mình sẽ gửi cho các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom