Chia sẻ công việc làm online vượt qua đại dịch

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Thời buổi dịch bênh khiến cho các hoạt động của chúng ta bị hạn chế. Thu nhập cũng vì thế mà bị ảnh hưởng, đi 1 vòng chợ còn đúng cái dây nịt. Vậy làm thế nào để vừa chống dịch mà kinh tế gia đình không bị ảnh hưởng? Hôm nay mình sẽ chia sẻ với các bạn 1 cách làm offers kiếm tiền hiệu quả, nó được ví như làm công ăn lương vậy. Nhưng công việc này làm theo giờ, mang về nhà làm nên bạn hoàn toàn chủ động về thời gian.

Để mình giới thiệu qua về cách thức hoạt động của site nhé. Site giống như trung tâm giới thiệu việc làm, tại đây có rất nhiều chủ lao động và người lao động, công việc thì đa dạng tha hồ lựa chọn. Chủ lao động thông qua site sẽ đang tất cả những công việc mà họ cần. Người lao động thông qua site tìm các công việc mà mình có thể làm để thực hiện. Sau khi người lao động gửi báo cáo, chủ lao động xác nhận thì khoản thù lao được site trả cho người lao động. Công việc ở đây chủ yếu: xem quảng cáo, mạng xã hội, đăng ký trang web theo yêu cầu,...

Site có nguồn gốc xuất xứ từ Nga nên anh em phải chuẩn bị ví tiền: PM, payerr, webmoney để nhận thanh toán nha.

Đầu tiên các bạn vào link sau để đăng ký
https://aviso.bz/register
kiem tien online 1.png

Sau khi đăng ký xong anh em vào Khu vực cá nhân\ cài đặt để điền thông tin cá nhân, ví rút tiền, số điện thoại,....

Sau khi điền xong anh em vào phần “Kiếm” để kiếm tiền. Phần cho chúng ta nhiều thu nhập nhất chính là “nhiệm vụ” nên các bạn tập trung làm phần này nhé.
kiem tien online 2.png

Để thuận tiện cho việc tìm công việc phù hợp với mình anh em click vào “hạng mục công việc” và “tìm kiếm bài tập”
kiem tien online 3.png
Những site kiểu này nhiều như kiến nên anh em không cần chơi nhiều acc mất công fake mà bị phát hiện lại bị xóa acc uổng công cầy cuốc. Cách ly ở nhà làm mấy site này cũng đủ ăn. Chúc anh em kiếm tiền vui vẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom