New Chia sẻ auto kiếm 10$ / 1 tài khoản / 1 tháng với PreSearch - MMO cùng AAE

Status
Not open for further replies.
đây bác ơi video mới nhất ấy ạ, em cmt bên dưới có mỗi e cmt thui :))
Đã phản hồi nha. Mình đang sắp xếp theo bình luận hàng đầu nên bình luận của bạn bị ẩn đi. Phải sắp xếp theo mới nhất thì mới có.

Đã phản hồi nha. Mình đang sắp xếp theo bình luận hàng đầu nên bình luận của bạn bị ẩn đi. Phải sắp xếp theo mới nhất thì mới có.
cảm ơn bác nha e ngu độn quá
mấy file trước bác chỉnh sẵn phần đường dẫn rồi nên lần này e k để ý mục đường dẫn :((

Mình bị lỗi này mặc dù đã cài win10toast

= RESTART: C:\Users\Dat Nguyen\Downloads\PreSearch-main\PreSearch-main\main.py = Traceback (most recent call last): File "C:\Users\Dat Nguyen\Downloads\PreSearch-main\PreSearch-main\main.py", line 15, in <module> from win10toast import ToastNotifier # python -m pip install win10toast File "C:\Users\Dat Nguyen\AppData\Local\Programs\Python\Python39\lib\site-packages\win10toast\__init__.py", line 19, in <module> from win32api import GetModuleHandle ModuleNotFoundError: No module named 'win32api'
Ẩn bớt

PHẢN HỒI

Mình bị lỗi này mặc dù đã cài win10toast

= RESTART: C:\Users\Dat Nguyen\Downloads\PreSearch-main\PreSearch-main\main.py = Traceback (most recent call last): File "C:\Users\Dat Nguyen\Downloads\PreSearch-main\PreSearch-main\main.py", line 15, in <module> from win10toast import ToastNotifier # python -m pip install win10toast File "C:\Users\Dat Nguyen\AppData\Local\Programs\Python\Python39\lib\site-packages\win10toast\__init__.py", line 19, in <module> from win32api import GetModuleHandle ModuleNotFoundError: No module named 'win32api'

Máy bạn bị thiếu win32api rồi. Bạn cài thêm bằng lệnh này nha.
python -m pip install win32api

Last edited:
Có proof chưa bác?

Bác xem qua bài về PreSearch trên BMF https://www.beermoneyforum.com/threads/presearch-org-reviews-scam-or-legit.15787/ nhé. Còn về PRE thì đã lên sàn https://coinmarketcap.com/vi/currencies/presearch/. Đây là chương trình thưởng cho user sử dụng công cụ tìm kiếm PreSearch hằng ngày nên bác cứ yên tâm đi nhé. Nếu tào lao tôi không rảnh mà làm và cũng không giới thiệu cho các bác đâu. ;)

Ô! Vào topic của tôi, bạn vứt link ref với cùng 1 app là thế nào?! Đề nghị bạn có tôn trọng chủ topic xí đi ạ. Xin cảm ơn!

Last edited:
Gỡ rồi ôg ơi, căng thế, tôi nhờ để click vào trang đó thôi, chứ có phải tôn hay ko tôn trọng j ở đây đâu, bài ông bổ ích mn ref cho ô, tôi vứt mỗi cái link mà cug kêu xúc phạm, thì ôg hơi khắt khe với bản thân mình rồi

Gỡ rồi ôg ơi, căng thế, tôi nhờ để click vào trang đó thôi, chứ có phải tôn hay ko tôn trọng j ở đây đâu, bài ông bổ ích mn ref cho ô, tôi vứt mỗi cái link mà cug kêu xúc phạm, thì ôg hơi khắt khe với bản thân mình rồi

Ừa, tôi không rõ mục đích của bác, cứ tưởng bác tuyển ref vào topic của tôi. Mà lần sau bác đừng làm v, mọi người ai cũng sẽ cảm thấy khó chịu trong tình huống như thế. Bác mở notepad lên mà dán tạm là đc, vui vẻ cả làng.

Last edited:

bác ơi cái auto PRExNetbox hình như n phát hiện hay sao đó bác
e bị cảnh cáo giáng xuống lv4 r có sao k ạ

View attachment 173501
bác ơi cái auto PRExNetbox hình như n phát hiện hay sao đó bác
e bị cảnh cáo giáng xuống lv4 r có sao k ạ
Tôi chơi lâu với script auto r vẫn level 7 nè. Có lẽ bác đã làm gì đó quá tay. Trong trường hợp này tôi khuyến nghị bác nên sử dụng nó là trình search mặc định ít hôm. Sẽ lên lại lvl 5.

Last edited:
Tôi chơi lâu với script auto r vẫn level 7 nè. Có lẽ bác đã làm gì đó quá tay. Trong trường hợp này tôi khuyến nghị bác nên sử dụng nó là trình search mặc định ít hôm. Sẽ lên lại lvl 5.

View attachment 173509
ok cảm ơn bác, chắc em treo nhiều khung giờ trong ngày quá, đủ 30 search nhưng em vẫng treo thêm để cho chắc :))

oánh dấu phát

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week