New Chia sẻ auto kiếm 10$ / 1 tài khoản / 1 tháng với PreSearch - MMO cùng AAE

Status
Not open for further replies.

bác ơi mình bị lỗi này bác xem thử giúp mình nha, cảm ơn bác nhiều nha

You do not yet meet the minimum threshold to withdraw your tokens. You must have at least 1,000 Eligible Tokens to qualify.

Bao giờ mới đủ 1000 vậy ae -.-

Last edited:
kỳ lạ, acc ref của tui đã làm đủ yêu cầu của nó nhưng trong acc chính vẫn hiện chưa đủ điều kiện để claim.
không biết có còn thiếu gì nữa không?

kỳ lạ, acc ref của tui đã làm đủ yêu cầu của nó nhưng trong acc chính vẫn hiện chưa đủ điều kiện để claim.
không biết có còn thiếu gì nữa không?
Mỗi 1 tuần hay 1 tháng gì đó nó check & verify 1 lần. Tôi nhớ từng đọc ở đâu đó như v trên BMF.

Last edited:
Thanks bác chủ thớt đã share cho ae. Cơ mà bác cho hỏi gán proxy sock5 có pass thì định dạng ip:port:username:password ak? Em thử chạy đc mà ip vẫn ko đổi

Bác xem chỉnh lại tool, cái Netbox dùng addon Preseach thì nó không tính phần thưởng mà phải seach chính của netbox seach thì nó thưởng coin netbox.

Bác xem chỉnh lại tool, cái Netbox dùng addon Preseach thì nó không tính phần thưởng mà phải seach chính của netbox seach thì nó thưởng coin netbox.
Bác hiểu lầm rồi. NetBox sẽ đưa ra 1 con số thưởng tổng cho người dùng duyệt web hằng ngày bằng nó. Bác duyệt càng nhiều thì mỗi ngày bác được chia càng nhiều. Chứ không phải mỗi lần bác tìm kiếm bằng thanh tìm kiếm của NetBox thì được tiền. Ngoài ra, thanh tìm kiếm dùng công cụ tìm kiếm Google mà.

Thanks bác chủ thớt đã share cho ae. Cơ mà bác cho hỏi gán proxy sock5 có pass thì định dạng ip:port:username:password ak? Em thử chạy đc mà ip vẫn ko đổi
Python, Selenium có hỗ trợ https://stackoverflow.com/questions...uthentication-in-selenium-chromedriver-python. Bác tự edit hoặc để phiên bản sau tôi thêm cho. ;)

nó báo lỗi này là sao hả bác ơi

selenium.common.exceptions.SessionNotCreatedException: Message: session not created: This version of ChromeDriver only supports Chrome version 87
Current browser version is 90.0.4430.212 with binary path C:\Users\lu\AppData\Local\NetboxBrowser\Application\netboxbrowser.exe

chẹp, cái ref nó rắc rối quá, có nơi thì nói nó 1 tháng check 1 lần và confirmed. Nhưng nó lại nói là hệ thống nó tự động, cứ đủ là confirmed.
theo ông chủ topic thì cái nào đúng. ông claimed được phát nào chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week