New Chia sẻ auto hỗ trợ nhận thưởng, làm nhiệm vụ Ptc Ads, Offerwalls với FaucetCrypto - MMO cùng AAE

mình bị lỗi ko login được rồi bác ơi, mình đăng ký tài khoản bẳng email khi chạy lên nó cứ ra 1 cái web mới và ko log in được đó bác

mình bị lỗi ko login được rồi bác ơi, mình đăng ký tài khoản bẳng email khi chạy lên nó cứ ra 1 cái web mới và ko log in được đó bác
Bạn có lấy remember token như trong clip mình hướng dẫn chứ? Mình dùng cookie để login chứ k dùng tài khoản. ;)

bác chủ theart cho mình hỏi chút được không? Mình đăng ký tài khoản được một thời gian, vừa rồi vào lại để chơi thì thấy số dư của mình là -10000 coin. Làm nhiệm vụ được vài điểm nó trừ vào chỗ âm kia. Bác có biết lỗi gì k chỉ giúp mình với. Tks..

bác chủ theart cho mình hỏi chút được không? Mình đăng ký tài khoản được một thời gian, vừa rồi vào lại để chơi thì thấy số dư của mình là -10000 coin. Làm nhiệm vụ được vài điểm nó trừ vào chỗ âm kia. Bác có biết lỗi gì k chỉ giúp mình với. Tks..
Mình chưa gặp trường hợp này nên cũng chịu thua nha. Tốt nhất bác tạo tk khác mà chơi. ;)

Thông tin

Cảm ơn anh em đã tin tưởng và sử dụng script auto miễn phí mà mình chia sẻ. Sau khi thêm vào tính năng tự động giải captcha vào các script auto, AAE nhận được nhiều câu hỏi của các bạn về 2Captcha. Để tiện cho các bạn cũng như giảm bớt áp lực phải giải áp những câu hỏi tương tự nhau, AAE ra clip hướng dẫn đăng ký, treo add-on để kiếm tiền thụ động với 2Captcha ở bên dưới.

Anti-captcha serivice: 2Captcha
Scam or Legit? --> Xem trên TrustPilot https://www.trustpilot.com/review/2captcha.com
Thu nhập bị động mỗi ngày của AAE từ việc treo add-on: 0.2$
Sử dụng vào các script auto: FaucetCrypto, AlienWorlds.
Link ref: https://2captcha.com?from=11528745
Link non-ref: https://2captcha.com

Cụ thể trang này làm gì và kiếm đc gì bác? Với lại có legit k? Vì tôi làm auto chỉ muốn hướng đến các trang legit hơn.
legit bác, xem quảng cáo nhận btc và rub nga. Capcha lâu lâu mới xuất hiện 1 cái. Khả năng chống bot thì trước e chạy bằng javascript ko để delay vẫn ko bị ban, rút dc nên khả năng ko gắt gao. Mỗi tội cloudflare ddos protec thì ko biết sele vượt kiểu gì, hóng bác giải quyết cái này

Last edited:
legit bác, xem quảng cáo nhận btc và rub nga. Capcha lâu lâu mới xuất hiện 1 cái. Khả năng chống bot thì trước e chạy bằng javascript ko để delay vẫn ko bị ban, rút dc nên khả năng ko gắt gao. Mỗi tội cloudflare ddos protec thì ko biết sele vượt kiểu gì, hóng bác giải quyết cái này
Oke bác. Nhưng bác cho e xin proof của nó đc k? Proof của bác hoặc trên diễn đàn khác cũng đc.

của mình thì chẳng chạy đc cái j mặc dù đã làm đúng theo video trên YT
Nhiều người đang sử dụng được, trong đó có mình. Bạn nên nói rõ bị lỗi ở đâu thì mình mới giúp bạn tháo gỡ đc. Bạn nói chẳng chạy đc cái gì thì tức là bạn k biết gì r. Bạn inbox vào page Facebook để mình xem thử ntn. ;)

Last edited:
Last edited:
Em xem hết 4 clip của bác, cảm thấy rất hứng thú với món python này.
Mặc dù em đang dính lỗi này, song nhân tiện gửi lời cảm ơn bác đã chia sẻ :D

Em xem hết 4 clip của bác, cảm thấy rất hứng thú với món python này.
Mặc dù em đang dính lỗi này, song nhân tiện gửi lời cảm ơn bác đã chia sẻ :D
View attachment 175904
Này là chưa cài modules r. Bác tham khảo clip này nha.

Dùng câu lệnh: python -m pip install <tên modules>

Này là chưa cài modules r. Bác tham khảo clip này nha.

Dùng câu lệnh: python -m pip install <tên modules>
hehe, cuối cùng cũng đã xài được. Em có câu hỏi là liệu có thể chạy song song được nhiều auto trên cùng một máy thật không ạ? Em không biết nên hỏi, có gì bác bỏ quá.

hehe, cuối cùng cũng đã xài được. Em có câu hỏi là liệu có thể chạy song song được nhiều auto trên cùng một máy thật không ạ? Em không biết nên hỏi, có gì bác bỏ quá.
Được nhưng phải một acc một proxy. Tạm thời anh chưa thêm multi account cho FaucetCrypto.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom