chia sẻ a e 2 app kiếm 5-10$ / ngày

Bác cho em hỏi bác đang dùng bản BS bao nhiêu thế ạ. Với cả em vừa thấy con Hooked click vào thì nó thông báo App is not available in your country trên CH Play ạ :(

cái app Gift card reward : Cash money mình xài 1 fb nhiều lần để pay đc ko bác, với khoảng bao lâu thì nó về vậy bác :)

bác cho e hỏi cái Gift card reward.e xài được 1 ngày.chén dc 2$,hôm nay vào tải thì không được nữa.đã clear data rồi nhưng không tải dc.vào tải ứng dụng là nó out ra

chắc là do bản blu rùi! bac thay thử bản khác xem
bác biết bản nào chạy ổn share e với.thank bác nhiều,mà cho e hỏi cái Gift card reward này mình fake ip nhiều quốc gia được không.hay chỉ 1 quốc gia thôi.thank bác nhiều

app gift card reward này con pay ko ạ , e chờ 2 hôm mà không thấy gì

mình cũng 2 ngày nay không thấy gift nó pay.hay nó scam rồi.bác thớt chia sẻ app 15$ cho anh em với.dạo này anh em đều đang đói sau đợt dịch cúm gà.cảm ơn bác nhiều nhé

Last edited:
Sry các bác đã pm sau nhé! sáng h nhiều ng pm quá e đã share đến 5 bạn rùi. mình tạm thời xin ko nhận pm yahoo nha. gần 30 bạn pm e ko trả lời đc hết các bác lại bảo e bơ thì chết. thanks các bác đã quan tâm :D hôm nào e rảnh sẽ sp sau ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week