• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chỉ có thể là girl JAPAN , girl VN ko có cửa =))

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
[video=youtube;roijD86TsI0]http://www.youtube.com/watch?v=roijD86TsI0[/video]

À cái này trên 4rum có r`. Em này ảo lắm :-j

Coi rồi ...pro thì có ... nhưng nên nhớ...cái này làm cũng mấy chục lần ..mới chọn ra để ghép lại nguyên cái clip ><...

Coi rồi ...pro thì có ... nhưng nên nhớ...cái này làm cũng mấy chục lần ..mới chọn ra để ghép lại nguyên cái clip ><...
Ai nói mấy chục lần có khi cả ngàn lần đó bạn à, quay đi way lại thế nào mà chẳng trúng, như câu: mèo mù vớ đc cá rán thơi

Ai nói mấy chục lần có khi cả ngàn lần đó bạn à, quay đi way lại thế nào mà chẳng trúng, như câu: mèo mù vớ đc cá rán thơi

Hay, đúng như vậy, cũng chỉ là cờ hó ngáp ruồi thôi :binhsua121:

mọi người không có niềm tin gì vào khả năng con người hết vậy :m009:

:binhsua168:, ghép ảo thật!

that hay gia vay @@!

Sự thật thì phần lớn thông minh ở VN chỉ ở con trai, con gái thì rất ít(Con gái lên cấp 3 càng ngày cáng lú, con trai lên cấp 3 ngày càng thông minh) :))
Mấy bạn gái đừng chém nha nói sự thật thôi :binhsua21:

uhm bạn nói tớ mới để ý, càng học mình càng pro, mình zô đại học tụi con gái toàn cao đẳng trung cấp ...

Mún học công phu này ghê, vì mình làm biếng dọn dẹp, quăng quăng là xong=))

cái stt của nium co nghĩa là. con gái nhật họ có kiên trì, làm nhiều lần cũng sẽ có lần dc. còn con gái việt, 2-3 lần ko dc thì chán làm gì dc như họ. ;)). cái này là nói về vde tinh thần thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom