Got Paid Chỉ cần treo máy là có tiền, Kiếm 1-2$ mỗi ngày không cần làm gì

Thấy mọi người lo lắng thái quá, acc mình đã được approve do không có cheat. Số tiền hôm trước đã rút rồi, số tiền hôm nay được vào available balance hết

ta thấy admin nó xóa thread của mấy đứa đăng ký sau này, nên ta mừng thầm trong bụng.

Với lại mấy acc đăg ký sau, tiền chuyển qua current balance hết. Đợi nó check xong mới quăng qua available balance

- - - Updated - - -

acc mới có được tặng thread nữa đâu

Acc của em reg hôm 24 mà nó cũng quăng xuống current balance đó bác

bà mẹ canh cả buổi trời, rút được 1 PM

- - - Updated - - -

-1.00002013-04-30 01:53:44U5271618Perfect MoneyPayout to Perfect Money made by user_id 398

Tool rút không được hay sao mà phải canh.

acc mình số 726 nè. reg ngày 23 mà cũng bị vào Current, vừa gửi tickets cho nó xem lại rồi.
ko chích choác j nên cũng khá yên tâm :binhsua160:

tại sao cứ close sorf mở lại là mất hết $ nhở ? :(
máy ko đóng băng nhá ! cái token thấy nó cũng ko thay đổi :(
thế là thế lào nhỉ ?

có ai bày e cách nhập tài khoản RL không.........:((

mới nhận thông báo của chứ thread wa yahoo nề
Xin thông báo cho các bạn đang chiến Coingeneration được yên tâm, Mình đã nhận được 40PM vào lúc 19h05 ngày hôm nay. account của các bạn sẽ được update sớm thôi

Chỉ áp dụng đối với ID đăng kí trước ngày 25
Đã rút được tiền cho ngày hôm nay. Ai treo máy ngày hôm qua thì hôm nay sẽ có tiền

hôm qua tới nay mình vẫn treo đầy đủ , tài khoản thì lập ngày 24/04 thế mà tiền hôm nay được 0,5$ nó reset luôn vào web cũng chả thấy tiền đã reset đâu cả ?

acc mình ngỳ 24.. cũng bị nó quăng qua current.. ticket nó bảo đọc lại rule mới update.. chán vãi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back