Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.

tuti

Junior
Reactions
96
MR
0.049
Chat with me via Skype
:eek::eek:o_O:rolleyes:

Attachments

51 KB · Views: 108

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hên xui, theo những gì nó nói thì sẽ pay cho những lot nào chưa vượt quá 26 ngày... hi vọng nó sẽ giữ lời. o_O

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
Hên xui, theo những gì nó nói thì sẽ pay cho những lot nào chưa vượt quá 26 ngày... hi vọng nó sẽ giữ lời. o_O
vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ nó, nghe nói bên .co thì nó vẫn pay còn bên này .com thì ....

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1 giả thiết : nó chỉ pay cho IP có xuất sứ từ Nga còn lại tạch hết :D

xuanle

Senior
Reactions
131
MR
0.000
đậu xanh rau má site này, mọi người còn được with từ nó ko nhiều thì ít chứ m thì từ lúc purchase đến giờ nó còn chưa được giải quyết lỗi chưa nhận được thanh toán nữa là.

Bác cho e xin vài site gỡ gạc, gỡ ko đc thì cho e xin cây cầu nào có view đẹp đẹp tí để e nhảy cho nó có khí thế chút. :oops:
Giờ đang có Cheklisting mới ra-> ăn ít 1 tí nhưng mà thấy ổn. Trong vòng 15 ngày đầu mình đã thấy về đủ 120% ROI rồi.:p Ziggy chuẩn bị 21/7 ra mắt -> Lợi nhuận cao -> chiến nhanh thắng nhanh.

Om $$$ chờ xem site nào mới ra và được anh em đánh giá triển vọng cao thì vào đánh up -> Hết 1 vòng rút xèng luôn thì khả năng chén cao.

Nhưng không có gì là chắc 100% hết bạn nhé.:eek:

Giờ đang có Cheklisting mới ra-> ăn ít 1 tí nhưng mà thấy ổn. Trong vòng 15 ngày đầu mình đã thấy về đủ 120% ROI rồi.:p Ziggy chuẩn bị 21/7 ra mắt -> Lợi nhuận cao -> chiến nhanh thắng nhanh.

Om $$$ chờ xem site nào mới ra và được anh em đánh giá triển vọng cao thì vào đánh up -> Hết 1 vòng rút xèng luôn thì khả năng chén cao.

Nhưng không có gì là chắc 100% hết bạn nhé.:eek:

Giờ chơi thằng Cheklisting có muộn ko bác, cũng me nó mấy bữa nay rồi, đang tính chơi kèm thằng adclick, cũng may là e ko bỏ hết trứng vô 1 giỏ ko thì chắc quả Cherry bóp dái e chết rồi.

Hề, MMO thì làm sao 100% đc bác, e biết mà, chỉ là giảm khả bị scam xuống mức thấp nhất thôi bác nhể. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week