Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Rút phát về liền, quá nhanh! :D

You had requested for the withdrawal of $$11.65 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

For further questions please do not hesitate to contact us.

Thank You.
Cheklisting.com
[email protected]

Như vậy là mình đã huề vốn và còn 44 ads 5$ đang chạy, thông báo cho thớt mừng :D sẽ sớm đầu tư tiếp :)

Như vậy là mình đã huề vốn và còn 44 ads 5$ đang chạy, thông báo cho thớt mừng :D sẽ sớm đầu tư tiếp :)
Huề vốn là rút hết vốn ra ngoài và vẫn còn 44 ads packs $5 đang chạy à bác?

Với lại ví dụ mình có mấy ngày về quê thì ra net view ads ( 10 ads/ngày ) được không
Ra nét trùng ip dễ die lắm bạn ơi ;) Về quê thì xài tạm điện thoại view ads đi bạn.

Nếu thằng chủ tiệm net không chơi Cheklist thì không sao.
thằng chủ ko chơi nhưng có thằng khách khác nó chơi là cũng toi rồi :D

thằng chủ ko chơi nhưng có thằng khách khác nó chơi là cũng toi rồi :D
Nói chung là nguy hiểm, chắc k ai dám chơi invest ở net cả, nhưng sợ trùng hợp có đứa về quê rồi ra net xem ad giống bạn kia, chuyện đời biết đâu đưọc. Nói chung là không nên mạo hiểm mất tiền như chơi.

Muốn chơi mà không bác nào chỉ em từ đầu nhỉ. Hiện mới có cái thẻ Visa VCB và 1 cái đầu mơ hồ :D

Chỉ có đăng ký trùng IP thì mới nguy hiểm, còn mình với ông bạn mình cùng nhà, đăng ký khác IP, nhưng view ads cùng nhau có sao đâu :eek:

@SealTemSix cho em hỏi em đã gửi thử lên cho pp theo như mẫu bác post,, pp đã active tài khoản của em và còn tặng em 10$ nữa nhưng checklisting vẫn chưa pay cho em hay sao ý :(. nó gửi như cái hình ở dưới la sao hở bác

@SealTemSix cho em hỏi em đã gửi thử lên cho pp theo như mẫu bác post,, pp đã active tài khoản của em và còn tặng em 10$ nữa nhưng checklisting vẫn chưa pay cho em hay sao ý :(. nó gửi như cái hình ở dưới la sao hở bác
Em nhận đc tiền rồi đấy thôi.

vừa dep 100$ ref bạn chơi,hy vọng bạn hỗ trợ!
Ok cảm ơn bạn nhé, có gì không hiểu cứ inbox mình nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week