• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Đã nhận RCB hơn 1 chai.

Thói hư tật xấu của anh em là nếu không rút được tiền, thanh toán chậm thì sẽ hỏi ngay và hỏi dồn dập. Tại sao không rút được ? Tại sao hôm nay thanh toán chậm thế? Hay là Scam rồi ? .....

Nhưng khi rút được tiền và nhận được thanh toán rồi thì không chịu show mà chỉ để ngắm 1 mình.

Điểm khác biệt giữa Ta và Tây khi tham gia đầu tư Online nó là thế.

Hãy nhớ rằng hành động nhỏ của các bạn dù ít hay nhiều, trực tiếp hay gián tiếp cũng sẽ ảnh hưởng đến quá trình phát triển và sinh tồn của site đó. Nếu không Post ở topic của mình thì hãy cố gắng Post trong Group FB của Site nhé !

Đôi lời tản mạn. Chúc anh em cuối tuần vui vẻ và kiếm được nhiều tiền.

tiền về bản :

Các bác có pp sell em nhé. Rate 21 - sell thường xuyên 21.5

Mình hỏi tí giả dụ nâng cấp thành viên 5$/ tháng để mua gói 15$ ý ạ. Nếu khi hết 30 ngày mình k gia hạn cái thành viên đó thì gói 15$ của mình có còn đc chia lãi nữa k ạ

Mình hỏi tí giả dụ nâng cấp thành viên 5$/ tháng để mua gói 15$ ý ạ. Nếu khi hết 30 ngày mình k gia hạn cái thành viên đó thì gói 15$ của mình có còn đc chia lãi nữa k ạ
tất nhiên vẫn được nhưng ko mua tiếp gói 15$ được nữa, phải nâng cấp lại

Thì lại phải nâng cấp mới mua được tiếp bạn ah !
tất nhiên vẫn được nhưng ko mua tiếp gói 15$ được nữa, phải nâng cấp lại
Thanks bạn nhé !
up cái ảnh chơi vui nhân dịp đc 20 ngày invest :D
Chúc mừng bạn nhé ! Không nhiều nhưng vẫn hơn lãi ngân hàng :D

mình chơi solo
không phải ref của 6, nhưng cũng up proof ủng hộ cheklisting!

Attachments

115.3 KB · Views: 72
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA