• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Check hộ em site bitc-trade.com

koigamer1

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
như tiêu để anh em trong group check hộ em site bitc-trade.com có đáng để đầu tư không ? và đầu tư lãi nhiều không

như tiêu để anh em trong group check hộ em site bitc-trade.com có đáng để đầu tư không ? và đầu tư lãi nhiều không
Site ngon nhưng giờ thì không giám chắc. Mình thì nghỉ rồi:)

Site ngon nhưng giờ thì không giám chắc. Mình thì nghỉ rồi:)
vậy có đáng để đầu tư không, mập mờ nên cũng sợ :oops:

Nhìn site đó nó đầu tư kỹ lưỡng như vậy thì cũng ngon đấy, nhưng bản thân mình ko khoái kiểu chia lãi của nó lắm, ý kiến cá nhân thôi

Mình cũng đang chơi nè

site vẫn chơi được, có điều ko ai dám chắc là ngày mai ko có biến :D . Mình thì nghỉ từ hồi nó ra gói VIP rồi. Chơi hay ko là tùy bạn thôi ;)

Cái thể loại HYIP này, mỗi lần nó ra gói mới là mình cũng nghỉ, ko nên đầu tư tiếp

Cái thể loại HYIP này, mỗi lần nó ra gói mới là mình cũng nghỉ, ko nên đầu tư tiếp
crytoconomist vẫn chạy tiếp thây pro

Các gói lãi cao của cryp min dep quá khủng, chả có mấy ai dám chơi, nên ko lo

Các gói lãi cao của cryp min dep quá khủng, chả có mấy ai dám chơi, nên ko lo
Pro biết check host ko ?
em yếu cái đấy nhất?

Điều luật của Box là nghiêm cấm việc cãi lộn trong Box, mình sẽ ... cả 2 cậu :D
Có cãi lộn đâu anh. tag @mmohpvn vào để giúp bạn này thôi.:)

Điều luật của Box là nghiêm cấm việc cãi lộn trong Box, mình sẽ ... cả 2 cậu :D
check hộ em cái site trên xem có đáng đầu tư không anh ? :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week