Help Cháy tài khoản lần đầu tiên! -_-

moneybiz

Junior
Reactions
108
MR
0.000
bác ơi forex4you chơi đc ko? khớp sl có chuẩn ko?em sợ nhất cái này, exness toàn khớp sớm 15 pip luôn,:eek: ko thể lướt sóng vs thằng này đc
trước có đặt SL vài lần thấy ổn ,giờ toàn canh thấy lời đủ là cắt rồi chờ khoảnh khắc đẹp đặt lệnh mới! nhưng gold thì ko chơi nổi vì spread tới tận 1$(100pip) ở mức leverage cao nhất của nó.

Last edited:
trước có đặt SL vài lần thấy ổn ,giờ toàn canh thấy lời đủ là cắt rồi chờ khoảnh khắc đẹp đặt lệnh mới! nhưng gold thì ko chơi nổi vì spread tới tận 1$(100pip) ở mức leverage cao nhất của nó.
sl chuẩn đúng ko bác? thế là ok rồi, em cần cái đó thôi:D, nạp rút tiền bằng gì thế bác? min là bao nhiêu? thank bác nhiều:)

googlenex7

Junior
Reactions
50
MR
0.006
Chat with me via Skype
em đang chơi ở exness mà sl nó khớp sớm đến 15 pip luôn :eek:, nghĩa là nếu đặt sl 30 pip thì thực tế chỉ có 15 pip thôi, ko chơi nổi vs nó luôn, btc-e là sàn nào mà em chưa nghe nói bác:cool:
Bạn chụp cái lịch sử lên cho mọi ng xem thử chứ exness mihf thấy ổn mà. Chứ nếu mà sl nó khớp sớm thế thì phải cạch nó ra ngay.

Bạn chụp cái lịch sử lên cho mọi ng xem thử chứ exness mihf thấy ổn mà. Chứ nếu mà sl nó khớp sớm thế thì phải cạch nó ra ngay.
chụp kiểu gì bác ơi:eek:, em ko rõ, em test demo thằng fxpro cũng có lúc sớm 10 pip đây:(, hỏi vài người thì họ bảo là sàn nào cũng thế thôi, đây là cách rút tiền từ trader bọn mình chỉ là sàn ít sàn nhiều thôi, vì thế nên ai lướt sóng ngắn hạn thì rất khó ăn khi đặt sl ngắn, rất dễ bị quyét sl oan, ai chơi dài đặt sl dài thì ko nhận ra đâu, :( em thì lại thích chơi lướt sóng chứ

chụp kiểu gì bác ơi:eek:, em ko rõ, em test demo thằng fxpro cũng có lúc sớm 10 pip đây:(, hỏi vài người thì họ bảo là sàn nào cũng thế thôi, đây là cách rút tiền từ trader bọn mình chỉ là sàn ít sàn nhiều thôi, vì thế nên ai lướt sóng ngắn hạn thì rất khó ăn khi đặt sl ngắn, rất dễ bị quyét sl oan, ai chơi dài đặt sl dài thì ko nhận ra đâu, :( em thì lại thích chơi lướt sóng chứ
Trong tab account hístory đó bác. nó ghi lại bác mua giá nào , sl ở giá nào , tp ở giá nào xem lại là bik ngay có bị nó ăn gian ko ngay thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week