Help Chạy rate 1* fanpage fb vì bất lịch sự bật nhạc 11h30 đêm gọi góp ý thì thách thức

QuyHi

Newbie
Reactions
1
MR
0.077
Có ai chạy đc dịch vụ rate 1* k nhĩ? Quán gần nhà cứ hát hò từ sáng đến đêm 23h30 k cho ai ngủ.
E gọi điện góp ý thì thách thức gọi công an đi. E thì có con nhỏ cứ bật tắt nhạc âm lượng thay đổi to nhỏ con em nó giật mình

Có ai chạy đc dịch vụ rate 1* k nhĩ? Quán gần nhà cứ hát hò từ sáng đến đêm 23h30 k cho ai ngủ.
E gọi điện góp ý thì thách thức gọi công an đi. E thì có con nhỏ cứ bật tắt nhạc âm lượng thay đổi to nhỏ con em nó giật mình
Nhanh nhất là em lên báo công an, nếu em còn nhỏ thì có thể đề nghị trưởng thôn, tổ trưởng tổ khu phố can thiệp vì họ đã vi phạm quy đinh rồi em nhé.

loại này góp ý nhiều lần rồi các bro ơi. Báo công an luôn rồi cho nên nó mới thách thức như vậy đấy chứ k phải đến mức này đâu các bro ạ

Nó ẩn tab reviews thì mất công lắm

chạy cho nt vô page, cho cmt vô từng bài viết, chạy qc nói quán thách thức báo công an, xem nó dám nữa ko
Mất time và tốn kém.

Trường hợp này nên báo chính quyền can thiệp có lẽ là tốt nhất.

Mất time và tốn kém.

Trường hợp này nên báo chính quyền can thiệp có lẽ là tốt nhất.
chính quyền ko giải quyết cho đâu, ko thấy chủ thớt nói báo chính quyền, công an nhiều lần rồi mà ko ai giải quyết à, chạy nt vô page, cmt vô bài viết có gì tốn, tháng chưa đến 200k

chính quyền ko giải quyết cho đâu, ko thấy chủ thớt nói báo chính quyền, công an nhiều lần rồi mà ko ai giải quyết à, chạy nt vô page, cmt vô bài viết có gì tốn, tháng chưa đến 200k
Đúng vậy. Báo rồi nhưng chính quyền k giải quyết

Thuê dịch vụ như thế này ở đâu thế b

Đã chạy và nó đã ẩn rồi bác :)))
uh bạn, nó ẩn mất time và tiền bạc.

Bạn cũng ko nên spam tin nhắn, cmt… tốn tiền mà ko làm đc gì vì nó thấy bị công kích nó sẽ để chế độ riêng tư.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom